Xt114 trống xưởng cho thuê xưởng sản xuất, dt nhỏ trong kcn dễ dàng nhiều dn cty thuê
Đường Quốc lộ 51, PhườngTam Phước, Thành phố Biên Hòa, Đồng Nai
39.5 triệu
480 m2 (12x40)
2 pn
4 wc
16 giờ trước
Thông tin mô tả:
XT114CHO THUÊ NHÀ XƯỞNG Sản Xuất , KCN CNC BIÊN HOÀ . ĐỒNG NAI. => ~ 500m2 Nhà Xưởng. => Chỉ 1500$ / tháng với nhà xưởng KCN.
1. Nhà Xưởng : Gần 500m2Kết cấu xưởng chuẩn KCN, nền bê tông chịu lực, chiều cao Cột Biên 6m. • PCCC theo tiêu chuẩn• Tiếp Nhận nghề sản xuất & logistics : Ưu Tiên CNC , CN Phụ Trợ... Không Ô Nhiễm
2. VỊ TRÍ ĐẮC ĐỊA
Nhà xưởng nằm trong Khu Công Nghiệp CNC Đồng Nai – vị trí vàng kết nối: • Gần Cảng Hàng Không Quốc Tế Long Thành • Kết nối nhanh cao tốc TP.HCM – Long Thành – Dầu Giây • Thuận tiện di chuyển Cảng Cát Lái – Cảng Cái Mép – VSIP – KCN Gò Dầu • Liền kề các trung tâm công nghiệp trọng điểm miền Nam
Vị trí lý tưởng cho doanh nghiệp FDI
3. GIÁ CHO THUÊ : 1500$ ( Khoảng 39tr VNĐ) / tháng
Đừng bỏ lỡ cơ hội đầ
1. Nhà Xưởng : Gần 500m2Kết cấu xưởng chuẩn KCN, nền bê tông chịu lực, chiều cao Cột Biên 6m. • PCCC theo tiêu chuẩn• Tiếp Nhận nghề sản xuất & logistics : Ưu Tiên CNC , CN Phụ Trợ... Không Ô Nhiễm
2. VỊ TRÍ ĐẮC ĐỊA
Nhà xưởng nằm trong Khu Công Nghiệp CNC Đồng Nai – vị trí vàng kết nối: • Gần Cảng Hàng Không Quốc Tế Long Thành • Kết nối nhanh cao tốc TP.HCM – Long Thành – Dầu Giây • Thuận tiện di chuyển Cảng Cát Lái – Cảng Cái Mép – VSIP – KCN Gò Dầu • Liền kề các trung tâm công nghiệp trọng điểm miền Nam
Vị trí lý tưởng cho doanh nghiệp FDI
3. GIÁ CHO THUÊ : 1500$ ( Khoảng 39tr VNĐ) / tháng
Đừng bỏ lỡ cơ hội đầ
Tìm kiếm theo từ khóa
Video & Hình ảnh:
Thông tin chi tiết
| Danh mục | Cho thuê kho, nhà xưởng Đồng Nai |
| Giấy tờ pháp lý | Sổ Đỏ |
| Chiều ngang | 12 m |
| Chiều rộng (chiều sâu) | 40 m |
| Diện tích | 480 m2 |
Thông tin khác
| Loại tin đăng | Miễn phí |
| Ngày cập nhật | |
| Ngày hết hạn | |
| Phòng ngủ | 2 |
| Nhà tắm | 4 |
| Độ rộng đường | 16 m |
Lưu ý
Bạn đang xem tin đăng "Xt114 trống xưởng cho thuê xưởng sản xuất, dt nhỏ trong kcn dễ dàng nhiều dn cty thuê", có mã số #321796, được cập nhật . Thông tin rao vặt là do người đăng tin đăng tải toàn bộ thông tin. Chúng tôi hoàn toàn không chịu trách nhiệm về bất cứ thông tin nào liên quan đến các thông tin này. Hãy thông báo cho chúng tôi nếu tin này không hợp lệ.
Phản ánh / Báo xấu