Xn259 sẵn xưởng cho thuê lâu dài, xa dân cư, nhà xưởng kiên cố. có nhà cấp 4 đẹp
Đường An Viễn, Xã An Viễn, Huyện Trảng Bom, Đồng Nai
12 triệu
600 m2 (10x60)
2 pn
2 wc
1 ngày trước
Thông tin mô tả:
XN259Cho thuê Kho Xưởng An Viễn Gần KCN Giang Điền - Dt sử dụng 600m2•Diện Tích Xưởng: 300m2- Xưởng cao thoáng bao gồm nhà cấp 4 sân bãi . Thích Hợp Làm Gia công các nghành nghề - Điện có sẵn chân tba35kva , nước máy , và có thể thuê thêm đất trống liền bên Đường xe 3-5 giò Giá thuê :12tr /1 Tháng. Cọc 3 tháng HĐ lâu dài.
Đừng bỏ lỡ cơ hội đầu tư hấp dẫ
Đừng bỏ lỡ cơ hội đầu tư hấp dẫ
Tìm kiếm theo từ khóa
Video & Hình ảnh:
Thông tin chi tiết
| Danh mục | Cho thuê kho, nhà xưởng Đồng Nai |
| Giấy tờ pháp lý | Sổ Đỏ |
| Chiều ngang | 10 m |
| Chiều rộng (chiều sâu) | 60 m |
| Diện tích | 600 m2 |
Thông tin khác
| Loại tin đăng | Miễn phí |
| Ngày cập nhật | |
| Ngày hết hạn | |
| Phòng ngủ | 2 |
| Nhà tắm | 2 |
| Độ rộng đường | 8 m |
Lưu ý
Bạn đang xem tin đăng "Xn259 sẵn xưởng cho thuê lâu dài, xa dân cư, nhà xưởng kiên cố. có nhà cấp 4 đẹp", có mã số #322025, được cập nhật . Thông tin rao vặt là do người đăng tin đăng tải toàn bộ thông tin. Chúng tôi hoàn toàn không chịu trách nhiệm về bất cứ thông tin nào liên quan đến các thông tin này. Hãy thông báo cho chúng tôi nếu tin này không hợp lệ.
Phản ánh / Báo xấu