Xt078 nhà xưởng sản xuất cho thuê tại kcn amata, tập chung nhiều dn fdi, trống xưởng
Đường Quốc lộ 1A, Phường Long Bình, Thành phố Biên Hòa, Đồng Nai
380 triệu
3,500 m2 (35x100)
8 pn
8 wc
2 ngày trước
Thông tin mô tả:
XT078Cho thuê xưởng sản xuất doanh nghiệp FDI - KCN Amata P.Long Bình - Biên Hoà ĐN ------------------------------------ Tổng DT khuôn viên đất 3500m2 Diện tích cho thuê là 2.517m2 gồm :• Nhà xưởng SX 1.508m2• Kho vật tư 275m2 • Văn Phòng 423m2 • Canteen 275m2 • Nhà xe 144m2
Tiện ích trang thiết bị : • Trạm Điện Công Suất 560kva • PCCC lắp đặt tự động đc thẩm duyệt nghiệm thu • Tiêu chuẩn xử lý nước thải của KCN: QCVN• Tường Rào Bảo vệ An Toàn hanh lang rộng rãi .
Vị Trí : KCN AMATA Biên Hoà P.Long Bình sát trục đường Ql1A , cơ sở hạ tầng hiện đại, Trục đường giao thông vận tải nội khu an toàn, sạch đẹp với 4 làn xe .hệ thống đèn Giao Thông giao nhau , cây xanh vỉa hè thoáng mát .
Giá thuê 380tr/Tháng đã bao gồm phí QL
Đừng bỏ lỡ cơ hội đầ
Tiện ích trang thiết bị : • Trạm Điện Công Suất 560kva • PCCC lắp đặt tự động đc thẩm duyệt nghiệm thu • Tiêu chuẩn xử lý nước thải của KCN: QCVN• Tường Rào Bảo vệ An Toàn hanh lang rộng rãi .
Vị Trí : KCN AMATA Biên Hoà P.Long Bình sát trục đường Ql1A , cơ sở hạ tầng hiện đại, Trục đường giao thông vận tải nội khu an toàn, sạch đẹp với 4 làn xe .hệ thống đèn Giao Thông giao nhau , cây xanh vỉa hè thoáng mát .
Giá thuê 380tr/Tháng đã bao gồm phí QL
Đừng bỏ lỡ cơ hội đầ
Tìm kiếm theo từ khóa
Video & Hình ảnh:
Thông tin chi tiết
| Danh mục | Cho thuê kho, nhà xưởng Đồng Nai |
| Giấy tờ pháp lý | Sổ Đỏ |
| Số tầng | 1 tầng |
| Chiều ngang | 35 m |
| Chiều rộng (chiều sâu) | 100 m |
| Diện tích | 3,500 m2 |
Thông tin khác
| Loại tin đăng | Miễn phí |
| Ngày cập nhật | |
| Ngày hết hạn | |
| Phòng ngủ | 8 |
| Nhà tắm | 8 |
| Độ rộng đường | 20 m |
Lưu ý
Bạn đang xem tin đăng "Xt078 nhà xưởng sản xuất cho thuê tại kcn amata, tập chung nhiều dn fdi, trống xưởng", có mã số #310814, được cập nhật . Thông tin rao vặt là do người đăng tin đăng tải toàn bộ thông tin. Chúng tôi hoàn toàn không chịu trách nhiệm về bất cứ thông tin nào liên quan đến các thông tin này. Hãy thông báo cho chúng tôi nếu tin này không hợp lệ.
Phản ánh / Báo xấu