Xt103 cho thuê nhà xưởng, kho chứa lưu trữ hàng hóa, phù hợp logistic, bàn giao liền
Đường Điểu Xiển, Phường Long Bình, Thành phố Biên Hòa, Đồng Nai
780 triệu
12,000 m2 (80x150)
10 pn
10 wc
08-05-2026
Thông tin mô tả:
XT103Cho thuê kho xưởng 12.000m2 P.Long Bình Gần KCN AMATA và Hố Nai Giá thuê chỉ 2.5 usd/m2 Có cho thuê lẻ 1/2 xưởng Ưu tiên làm kho hoặc sx ko ôi nhiễm xả thải • Diện tích khuôn viên sân bãi rộng rãi • Đất đã được chuyển đổi lên SKC • Hoàng công sở hữu công trình • Hệ Thống PCCC vách tường • Trạm biến áp công xuất lớn
Ưu tiên làm kho hoặc sản xuất nhẹ ko gây ôi nhiễm môi trường .Vị Trí thuận tiện đường nhựa 2 xe công di chuyển ra KCN Amata và Hố Nai 3 vài trăm mét
Giá chỉ 2.5 USD/m2 lv trực tiếp chủ đầu tư Cọc 4 Tháng - 2 năm tăng giá 1 lần ko quá 5% CÓ Hoa hồng cho người giới thiệu
Đừng bỏ lỡ cơ hội đầu tư
Ưu tiên làm kho hoặc sản xuất nhẹ ko gây ôi nhiễm môi trường .Vị Trí thuận tiện đường nhựa 2 xe công di chuyển ra KCN Amata và Hố Nai 3 vài trăm mét
Giá chỉ 2.5 USD/m2 lv trực tiếp chủ đầu tư Cọc 4 Tháng - 2 năm tăng giá 1 lần ko quá 5% CÓ Hoa hồng cho người giới thiệu
Đừng bỏ lỡ cơ hội đầu tư
Tìm kiếm theo từ khóa
Video & Hình ảnh:
Thông tin chi tiết
| Danh mục | Cho thuê kho, nhà xưởng Đồng Nai |
| Giấy tờ pháp lý | Sổ Đỏ |
| Số tầng | 1 tầng |
| Chiều ngang | 80 m |
| Chiều rộng (chiều sâu) | 150 m |
| Diện tích | 12,000 m2 |
Thông tin khác
| Loại tin đăng | Miễn phí |
| Ngày cập nhật | |
| Ngày hết hạn | |
| Phòng ngủ | 10 |
| Nhà tắm | 10 |
| Độ rộng đường | 20 m |
Lưu ý
Bạn đang xem tin đăng "Xt103 cho thuê nhà xưởng, kho chứa lưu trữ hàng hóa, phù hợp logistic, bàn giao liền", có mã số #319926, được cập nhật . Thông tin rao vặt là do người đăng tin đăng tải toàn bộ thông tin. Chúng tôi hoàn toàn không chịu trách nhiệm về bất cứ thông tin nào liên quan đến các thông tin này. Hãy thông báo cho chúng tôi nếu tin này không hợp lệ.
Phản ánh / Báo xấu