Xt105 cho thuê nhà xưởng , với vị trí gần nhiều kcn lớn. thích hợp sx nhiều ngành nghề
Đường Quốc lộ 1A, Xã Tây Hoà, Huyện Trảng Bom, Đồng Nai
100 triệu
1,800 m2 (30x60)
2 pn
2 wc
09-05-2026
Thông tin mô tả:
XT105Cho thuê xưởng Sx 1800m2 pháp lí chuẩn gần KCN Bầu Xéo - Trảng Bom - ĐN .Giá thuê chỉ Giá 55k/m²/tháng Đất đã chuyển đổi full SKC - Diện tích : Ngang 30 Dài 60 - Hệ thống PCCC Thẩm duyệt - Hoàn công xưởng đầy đủ - Trạm điện 560kva sài chung
khuôn viên sân bãi chung rộng rãi .thoáng mát. đường xe công thông thoáng . Phù hợp sản xuất hoặc làm kho chứa hàng Vị trí gần QL 1A .Ngay KCN Bầu Xéo. thuận tiện vận chuyển hàng hóa.
Giá thuê chỉ 100tr /tháng
Đừng bỏ lỡ cơ hội đầu tư hấ
khuôn viên sân bãi chung rộng rãi .thoáng mát. đường xe công thông thoáng . Phù hợp sản xuất hoặc làm kho chứa hàng Vị trí gần QL 1A .Ngay KCN Bầu Xéo. thuận tiện vận chuyển hàng hóa.
Giá thuê chỉ 100tr /tháng
Đừng bỏ lỡ cơ hội đầu tư hấ
Tìm kiếm theo từ khóa
Video & Hình ảnh:
Thông tin chi tiết
| Danh mục | Cho thuê kho, nhà xưởng Đồng Nai |
| Giấy tờ pháp lý | Sổ Đỏ |
| Chiều ngang | 30 m |
| Chiều rộng (chiều sâu) | 60 m |
| Diện tích | 1,800 m2 |
Thông tin khác
| Loại tin đăng | Miễn phí |
| Ngày cập nhật | |
| Ngày hết hạn | |
| Phòng ngủ | 2 |
| Nhà tắm | 2 |
| Độ rộng đường | 12 m |
Lưu ý
Bạn đang xem tin đăng "Xt105 cho thuê nhà xưởng , với vị trí gần nhiều kcn lớn. thích hợp sx nhiều ngành nghề", có mã số #320140, được cập nhật . Thông tin rao vặt là do người đăng tin đăng tải toàn bộ thông tin. Chúng tôi hoàn toàn không chịu trách nhiệm về bất cứ thông tin nào liên quan đến các thông tin này. Hãy thông báo cho chúng tôi nếu tin này không hợp lệ.
Phản ánh / Báo xấu