Xt111 cho xưởng sản xuất, khung thép tiền chế, thu hút nhiều ngành nghề cnc. giao liền
Đường An Phước, Xã An Phước, Huyện Long Thành, Đồng Nai
593 triệu
9,000 m2 (80x112)
6 pn
8 wc
1 giờ trước
Thông tin mô tả:
XT111Cho Thuê Xưởng Sản Xuất CNC - CN PHỤ TRỢ KCN An Phước - ĐỒNG NAI- Giá chỉ 4.5 USD/m2
- Diện tích Đất : 9.000m2 - Công trình xây dựng : 5416m2• Nhà Xưởng : 5016m2 ( 57m x 88m )
- Kết cấu khung thép tiền chế, tải trọng nền 3T/m2- Chiều Cột Biên 9m , Đỉnh Nóc Gió 13m- Trang bị Hệ Thống PCCC Sprinkler- Trạm biến ap riêng 1500 Kva - Khu Vực Xử Lý Nước Thải Độc Lập- Giao Thông Thuận lợi. , Đường Rộng 20m- Các Công Trình Phụ : nhà điều hành VP Nhà Xe CVN. WC...
Thu Hút Đầu tư : Đa Dạng Ngành Nghề Theo Quy Định KCN.Ưu Tiên Sản Xuất CNC , Công nghiệp phụ trợ.
+ Thời Gian Bàn Giao : Sẵn Sàn Bàn Giao Sản Xuất Liền
Giá thuê chỉ : 4,5$ /m2. Trao Đổi Trực Tiếp.
Đừng bỏ lỡ cơ hội đầu tư
- Diện tích Đất : 9.000m2 - Công trình xây dựng : 5416m2• Nhà Xưởng : 5016m2 ( 57m x 88m )
- Kết cấu khung thép tiền chế, tải trọng nền 3T/m2- Chiều Cột Biên 9m , Đỉnh Nóc Gió 13m- Trang bị Hệ Thống PCCC Sprinkler- Trạm biến ap riêng 1500 Kva - Khu Vực Xử Lý Nước Thải Độc Lập- Giao Thông Thuận lợi. , Đường Rộng 20m- Các Công Trình Phụ : nhà điều hành VP Nhà Xe CVN. WC...
Thu Hút Đầu tư : Đa Dạng Ngành Nghề Theo Quy Định KCN.Ưu Tiên Sản Xuất CNC , Công nghiệp phụ trợ.
+ Thời Gian Bàn Giao : Sẵn Sàn Bàn Giao Sản Xuất Liền
Giá thuê chỉ : 4,5$ /m2. Trao Đổi Trực Tiếp.
Đừng bỏ lỡ cơ hội đầu tư
Tìm kiếm theo từ khóa
Video & Hình ảnh:
Thông tin chi tiết
| Danh mục | Cho thuê kho, nhà xưởng Đồng Nai |
| Giấy tờ pháp lý | Sổ Đỏ |
| Chiều ngang | 80 m |
| Chiều rộng (chiều sâu) | 112 m |
| Diện tích | 9,000 m2 |
Thông tin khác
| Loại tin đăng | Miễn phí |
| Ngày cập nhật | |
| Ngày hết hạn | |
| Phòng ngủ | 6 |
| Nhà tắm | 8 |
| Độ rộng đường | 20 m |
Lưu ý
Bạn đang xem tin đăng "Xt111 cho xưởng sản xuất, khung thép tiền chế, thu hút nhiều ngành nghề cnc. giao liền", có mã số #321029, được cập nhật . Thông tin rao vặt là do người đăng tin đăng tải toàn bộ thông tin. Chúng tôi hoàn toàn không chịu trách nhiệm về bất cứ thông tin nào liên quan đến các thông tin này. Hãy thông báo cho chúng tôi nếu tin này không hợp lệ.
Phản ánh / Báo xấu