Xt115 cho thuê xưởng với dt linh hoạt, hạ tầng hiện đại thu hút nhiều dn fdi
Đường ĐT 746B, Xã Hội Nghĩa, Thị xã Tân Uyên, Bình Dương
329 triệu
6,400 m2 (40x160)
10 pn
10 wc
1 ngày trước
Thông tin mô tả:
CHO THUÊ NHÀ XƯỞNG FDI – EPE TIÊU CHUẨN QUỐC TẾ TẠI KCN VSIP - HCM ( Bình Dương )
Vị trí chiến lược trong KCN VSIP – hạ tầng đồng bộ, kết nối thuận tiện các tuyến giao thông và cảng logistics trọng điểm.
Vị trí chiến lược trong KCN VSIP – hạ tầng đồng bộ, kết nối thuận tiện các tuyến giao thông và cảng logistics trọng điểm.
Tìm kiếm theo từ khóa
Video & Hình ảnh:
Thông tin chi tiết
| Danh mục | Cho thuê kho, nhà xưởng Bình Dương |
| Giấy tờ pháp lý | Sổ Đỏ |
| Số tầng | 1 tầng |
| Chiều ngang | 40 m |
| Chiều rộng (chiều sâu) | 160 m |
| Diện tích | 6,400 m2 |
Thông tin khác
| Loại tin đăng | Miễn phí |
| Ngày cập nhật | |
| Ngày hết hạn | |
| Phòng ngủ | 10 |
| Nhà tắm | 10 |
| Độ rộng đường | 20 m |
Lưu ý
Bạn đang xem tin đăng "Xt115 cho thuê xưởng với dt linh hoạt, hạ tầng hiện đại thu hút nhiều dn fdi", có mã số #322016, được cập nhật . Thông tin rao vặt là do người đăng tin đăng tải toàn bộ thông tin. Chúng tôi hoàn toàn không chịu trách nhiệm về bất cứ thông tin nào liên quan đến các thông tin này. Hãy thông báo cho chúng tôi nếu tin này không hợp lệ.
Phản ánh / Báo xấu