Xt123 cho thuê nhà xưởng mới, thiết kế hiện đại sẵn xưởng, bàn giao hoạt động liền
Đường Quốc lộ 1A, Thị trấn Trảng Bom, Huyện Trảng Bom, Đồng Nai
242 triệu
3,200 m2 (40x80)
10 pn
10 wc
23-05-2026
Thông tin mô tả:
XT123Cho thuê xưởng Sản Xuất Tại KCN CNC Trảng Bom . Đồng Nai. =>>>> Giá thuê chỉ 4$ /m2. Xưởng Mới 100% • Diện Tích SD : 3200m2 => DT Nhà Xưởng Kết Hợp VP : 2300m2 Công Trình+ Kết cấu xưởng kiên cố khung Zamil. Cột Biên 8m+ Trạm biến áp nguồn 630kwa • Trang Bị Hệ Thống PC Tự Động+ Phòng bảo vệ và nhiều công trình phụ trợ khác+ Hạ Tầng KCN Hiện Đại: Xe cont vào dễ dàng, đường rộng, không bị cấm giờ
* Vị trí Gần trung tâm các KCN lớn Đồng Nai thuận tiện di chuyển hàng hoá kết nối ra các tỉnh thành.
Giá cho thuê 242 tr VNĐ / tháng. Tương đương 4$ /m2 • Giá ưu đãi nhất KCN
Đừng bỏ lỡ cơ hội đầu tư
* Vị trí Gần trung tâm các KCN lớn Đồng Nai thuận tiện di chuyển hàng hoá kết nối ra các tỉnh thành.
Giá cho thuê 242 tr VNĐ / tháng. Tương đương 4$ /m2 • Giá ưu đãi nhất KCN
Đừng bỏ lỡ cơ hội đầu tư
Tìm kiếm theo từ khóa
Video & Hình ảnh:
Thông tin chi tiết
| Danh mục | Cho thuê kho, nhà xưởng Đồng Nai |
| Giấy tờ pháp lý | Sổ Đỏ |
| Số tầng | 1 tầng |
| Chiều ngang | 40 m |
| Chiều rộng (chiều sâu) | 80 m |
| Diện tích | 3,200 m2 |
Thông tin khác
| Loại tin đăng | Miễn phí |
| Ngày cập nhật | |
| Ngày hết hạn | |
| Phòng ngủ | 10 |
| Nhà tắm | 10 |
| Độ rộng đường | 20 m |
Lưu ý
Bạn đang xem tin đăng "Xt123 cho thuê nhà xưởng mới, thiết kế hiện đại sẵn xưởng, bàn giao hoạt động liền", có mã số #323086, được cập nhật . Thông tin rao vặt là do người đăng tin đăng tải toàn bộ thông tin. Chúng tôi hoàn toàn không chịu trách nhiệm về bất cứ thông tin nào liên quan đến các thông tin này. Hãy thông báo cho chúng tôi nếu tin này không hợp lệ.
Phản ánh / Báo xấu