Xt134 cho thuê xưởng kiên cố thích hợp đầu tư sx ổn định lâu dài, bàn giao liền
Đường Đồng Khởi, Phường Trảng Dài, Thành phố Biên Hòa, Đồng Nai
360 triệu
12,000 m2 (60x200)
10 pn
10 wc
16 giờ trước
Thông tin mô tả:
XT134Cho thuê Xưởng Ưu Tiên SX CNC , CN Phụ Trợ Tại TP Biên Hoà , Đồng Nai* Hoá Đơn ; Giấy Phép Chuẩn KCN. - Khuôn Viên Sử Dụng : 12.000m2• Nhà Xưởng khung thép tiền chế. Cột Biên 9m+ DT N. Xưởng : 6000m2 ( Ngang 60 m ) + Khu Văn Phòng 250m2 ; Canteen , Nhà Xe CBNV.... Công trình phụ trợ khác....- TBA Sử Dụng 400kva - Trang Bị Hệ Phòng Cháy Tự Động Đầy Đủ. - Thu Hút Đầu Tư Ưu Tiên CNC , CN Phụ Trợ.... Kho Lưu Trữ Hàng Hoá. • Vị trí thuận lợi gần nhiều KCN Lớn , Tuyến QL 1A lượng xe di chuyển ổn định• Giá Thuê 360tr / tháng. • Bàn giao xưởng sản xuất ngay
Đừng bỏ lỡ cơ hội đầu tư h
Đừng bỏ lỡ cơ hội đầu tư h
Tìm kiếm theo từ khóa
Video & Hình ảnh:
Thông tin chi tiết
| Danh mục | Cho thuê kho, nhà xưởng Đồng Nai |
| Giấy tờ pháp lý | Sổ Đỏ |
| Số tầng | 1 tầng |
| Chiều ngang | 60 m |
| Chiều rộng (chiều sâu) | 200 m |
| Diện tích | 12,000 m2 |
Thông tin khác
| Loại tin đăng | Miễn phí |
| Ngày cập nhật | |
| Ngày hết hạn | |
| Phòng ngủ | 10 |
| Nhà tắm | 10 |
| Độ rộng đường | 16 m |
Lưu ý
Bạn đang xem tin đăng "Xt134 cho thuê xưởng kiên cố thích hợp đầu tư sx ổn định lâu dài, bàn giao liền", có mã số #324160, được cập nhật . Thông tin rao vặt là do người đăng tin đăng tải toàn bộ thông tin. Chúng tôi hoàn toàn không chịu trách nhiệm về bất cứ thông tin nào liên quan đến các thông tin này. Hãy thông báo cho chúng tôi nếu tin này không hợp lệ.
Phản ánh / Báo xấu