♥ 2 mt đường 10.5m lê đình thám, 70m2, ngang 8.5m, 4 tầng, kd cực tốt
Đường Lê Đình Thám, Phường Hòa Thuận Đông, Quận Hải Châu, Đà Nẵng
14 tỷ
70 m2 (85x8.6)
7 pn
7 wc
2 ngày trước
Thông tin mô tả:
♥ 2 MT Đường 10.5m Lê Đình Thám, 70m2, ngang 8.5m, 4 tầng, KD cực tốt
+ Bán nhà Mặt Tiền đường 10.5m Lê Đình Thám, trung tâm Hải Châu, gần Chợ Mới, Sân Bay, Trường học…Kinh doanh buôn bán rất tốt.
+ DT 70m2, ngang 8.5m, 2 mặt bằng kinh doanh, 4 tầng kiên cố, 7PN 7WC, P thờ, sân phơi…
+ Giá bán 14 tỷ
LH Ngay
+ Bán nhà Mặt Tiền đường 10.5m Lê Đình Thám, trung tâm Hải Châu, gần Chợ Mới, Sân Bay, Trường học…Kinh doanh buôn bán rất tốt.
+ DT 70m2, ngang 8.5m, 2 mặt bằng kinh doanh, 4 tầng kiên cố, 7PN 7WC, P thờ, sân phơi…
+ Giá bán 14 tỷ
LH Ngay
Tìm kiếm theo từ khóa
Video & Hình ảnh:
Thông tin chi tiết
| Danh mục | Bán nhà mặt phố Đà Nẵng |
| Giấy tờ pháp lý | Sổ Hồng |
| Số tầng | 4 tầng |
| Chiều ngang | 85 m |
| Chiều rộng (chiều sâu) | 9 m |
| Diện tích | 70 m2 |
Thông tin khác
| Loại tin đăng | Miễn phí |
| Ngày cập nhật | |
| Ngày hết hạn | |
| Phòng ngủ | 7 |
| Nhà tắm | 7 |
| Độ rộng đường | 11 m |
Lưu ý
Bạn đang xem tin đăng "♥ 2 mt đường 10.5m lê đình thám, 70m2, ngang 8.5m, 4 tầng, kd cực tốt", có mã số #317407, được cập nhật . Thông tin rao vặt là do người đăng tin đăng tải toàn bộ thông tin. Chúng tôi hoàn toàn không chịu trách nhiệm về bất cứ thông tin nào liên quan đến các thông tin này. Hãy thông báo cho chúng tôi nếu tin này không hợp lệ.
Phản ánh / Báo xấu