♥ mt trưng nữ vương gần hoàng diệu, 200m2, ngang 7.8m
Trưng Nữ VươngĐường , Phường Bình Thuận, Quận Hải Châu, Đà Nẵng
28 tỷ 500 triệu
200 m2 (78x24)
4 pn
2 wc
1 ngày trước
Thông tin mô tả:
♥ MT Trưng Nữ Vương gần Hoàng Diệu, 200m2, ngang 7.8m+ Bán nhà Mặt Tiền đường 10.5m Trưng Nữ Vương gần Hoàng Diệu, Chợ Mới, Kinh Doanh tấp nập.+ DT 200m2, ngang 7.8m, sổ nở hậu đẹp, hiện nhà gác lửng, đang kinh doanh tốt.+ Giá bán 28.5 tỷ ~ 140tr/m2Alo Gấp
Tìm kiếm theo từ khóa
Video & Hình ảnh:
Thông tin chi tiết
| Danh mục | Bán nhà mặt phố Đà Nẵng |
| Giấy tờ pháp lý | Sổ Hồng |
| Số tầng | 2 tầng |
| Chiều ngang | 78 m |
| Chiều rộng (chiều sâu) | 24 m |
| Diện tích | 200 m2 |
Thông tin khác
| Loại tin đăng | Miễn phí |
| Ngày cập nhật | |
| Ngày hết hạn | |
| Phòng ngủ | 4 |
| Nhà tắm | 2 |
| Độ rộng đường | 10 m |
Lưu ý
Bạn đang xem tin đăng "♥ mt trưng nữ vương gần hoàng diệu, 200m2, ngang 7.8m", có mã số #317544, được cập nhật . Thông tin rao vặt là do người đăng tin đăng tải toàn bộ thông tin. Chúng tôi hoàn toàn không chịu trách nhiệm về bất cứ thông tin nào liên quan đến các thông tin này. Hãy thông báo cho chúng tôi nếu tin này không hợp lệ.
Phản ánh / Báo xấu