???? bán biệt thự lô góc kđt nghĩa đô - cầu giấy - 330m2 - mt 42m - dt 4000$/th- 208tỷ
Đường Hoàng Quốc Việt, Phường Nghĩa Đô, Quận Cầu Giấy, Hà Nội
208 tỷ
330 m2 (42x20)
6 pn
8 wc
6 giờ trước
Thông tin mô tả:
₋ Diện tích 330m2, 4 tầng, mặt tiền siêu khủng 42m. Thiết kế 6PN, lô góc siêu thoáng rộng. Hiện đang cho người nước ngoài thuê 4000 USD/tháng cực kỳ ổn định.
₋ Diện tích 330m2, 4 tầng, mặt tiền siêu khủng 42m. Thiết kế 6PN, lô góc siêu thoáng rộng. Hiện đang cho người nước ngoài thuê 4000 USD/tháng cực kỳ ổn định.
Tìm kiếm theo từ khóa
Video & Hình ảnh:
Thông tin chi tiết
| Danh mục | Bán nhà biệt thự, liền kề Hà Nội |
| Giấy tờ pháp lý | Sổ Đỏ |
| Số tầng | 4 tầng |
| Chiều ngang | 42 m |
| Chiều rộng (chiều sâu) | 20 m |
| Diện tích | 330 m2 |
Thông tin khác
| Loại tin đăng | Miễn phí |
| Ngày cập nhật | |
| Ngày hết hạn | |
| Phòng ngủ | 6 |
| Nhà tắm | 8 |
| Độ rộng đường | 15 m |
Lưu ý
Bạn đang xem tin đăng "???? bán biệt thự lô góc kđt nghĩa đô - cầu giấy - 330m2 - mt 42m - dt 4000$/th- 208tỷ", có mã số #323558, được cập nhật . Thông tin rao vặt là do người đăng tin đăng tải toàn bộ thông tin. Chúng tôi hoàn toàn không chịu trách nhiệm về bất cứ thông tin nào liên quan đến các thông tin này. Hãy thông báo cho chúng tôi nếu tin này không hợp lệ.
Phản ánh / Báo xấu