???? bán toà nhà mặt phố cầu giấy - 2 mặt đường - mt 7m - 8 tầng thông sàn - dt 150 tr/th - 81 tỷ
Đường Cầu Giấy, Phường Dịch Vọng, Quận Cầu Giấy, Hà Nội
81 tỷ
95 m2 (7x12)
8 wc
7 giờ trước
Thông tin mô tả:
₋ Diện tích 95m2, 8 tầng thông sàn, MT rộng 7m cực đẹp. Thiết kế thang máy và cầu thang cuối tối ưu diện tích, hệ thống PCCC đạt chuẩn. Nhà đang cho thuê 150 triệu/tháng ổn định.
₋ Diện tích 95m2, 8 tầng thông sàn, MT rộng 7m cực đẹp. Thiết kế thang máy và cầu thang cuối tối ưu diện tích, hệ thống PCCC đạt chuẩn. Nhà đang cho thuê 150 triệu/tháng ổn định.
Tìm kiếm theo từ khóa
Video & Hình ảnh:
Thông tin chi tiết
| Danh mục | Bán nhà mặt phố Hà Nội |
| Giấy tờ pháp lý | Sổ Đỏ |
| Số tầng | 8 tầng |
| Chiều ngang | 7 m |
| Chiều rộng (chiều sâu) | 12 m |
| Diện tích | 95 m2 |
Thông tin khác
| Loại tin đăng | Miễn phí |
| Ngày cập nhật | |
| Ngày hết hạn | |
| Nhà tắm | 8 |
| Độ rộng đường | 50 m |
Lưu ý
Bạn đang xem tin đăng "???? bán toà nhà mặt phố cầu giấy - 2 mặt đường - mt 7m - 8 tầng thông sàn - dt 150 tr/th - 81 tỷ", có mã số #323536, được cập nhật . Thông tin rao vặt là do người đăng tin đăng tải toàn bộ thông tin. Chúng tôi hoàn toàn không chịu trách nhiệm về bất cứ thông tin nào liên quan đến các thông tin này. Hãy thông báo cho chúng tôi nếu tin này không hợp lệ.
Phản ánh / Báo xấu