Nhà chính chủ - giá tốt - vị trí đẹp tại ngách 22, ngõ 53, đường cầu giấy
Đường Cầu Giấy, Phường Quan Hoa, Quận Cầu Giấy, Hà Nội
10 tỷ 600 triệu
32 m2 (32x10)
4 pn
4 wc
6 giờ trước
Thông tin mô tả:
NHÀ CHÍNH CHỦ - GIÁ TỐT - Vị Trí Đẹp Tại Ngách 22, Ngõ 53, Đường Cầu Giấy Diện tích: 32m2 x 5 tầng mặt tiền 3,2m sâu 10mGiá bán: 10,6 tỷ- Nhà đẹp nằm ngay vị trí trung tâm nên gần trường, chợ, bệnh viện, ...- Khu dân cư tri thức, an ninh đảm bảo- Đường rộng, đi lại thuận tiện- Phong thủy tốt, gia chủ ở rất có lộc- Pháp lý đầy đủ, thủ tục sang tên nhanh chóngLiên hệ Zalo 0985392147 Lê Nhật Duy
Tìm kiếm theo từ khóa
Video & Hình ảnh:
Thông tin chi tiết
| Danh mục | Bán nhà mặt phố Hà Nội |
| Giấy tờ pháp lý | Sổ Đỏ |
| Số tầng | 5 tầng |
| Chiều ngang | 32 m |
| Chiều rộng (chiều sâu) | 10 m |
| Diện tích | 32 m2 |
Thông tin khác
| Loại tin đăng | Miễn phí |
| Ngày cập nhật | |
| Ngày hết hạn | |
| Phòng ngủ | 4 |
| Nhà tắm | 4 |
| Độ rộng đường | 10 m |
Lưu ý
Bạn đang xem tin đăng "Nhà chính chủ - giá tốt - vị trí đẹp tại ngách 22, ngõ 53, đường cầu giấy", có mã số #323569, được cập nhật . Thông tin rao vặt là do người đăng tin đăng tải toàn bộ thông tin. Chúng tôi hoàn toàn không chịu trách nhiệm về bất cứ thông tin nào liên quan đến các thông tin này. Hãy thông báo cho chúng tôi nếu tin này không hợp lệ.
Phản ánh / Báo xấu