???? bán khách sạn 4☆ mặt phố đại cồ việt - hbt - 38 phòng kk - dt 500 tr/th- 128 tỷ
Đường Đại Cồ Việt, Phường Bách Khoa, Quận Hai Bà Trưng, Hà Nội
128 tỷ
175 m2 (7x25)
38 pn
39 wc
4 giờ trước
Thông tin mô tả:
₋ Diện tích 175m2, mặt tiền rộng 7m, thiết kế 1 mặt phố 1 mặt ngõ thông thoáng trước sau, vị trí đắc địa nhất phố.
₋ Nhà 9 tầng (8 tầng nổi + 1 tum), trang bị 2 thang máy, 2 thang bộ, 1 thang thoát hiểm, hệ thống máy phát điện và năng lượng mặt trời 50kW. Đầy đủ GPXD và chứng nhận PCCC tiêu chuẩn mới cấp năm 2025.
₋ Thiết kế quy mô khách sạn 4☆ gồm 38 phòng khép kín sang trọng, hiện đại, chủ để lại full nội thất mới đẹp. Khách sạn vận hành có thương hiệu, lượng khách quen cực đông và luôn kín phòn
₋ Diện tích 175m2, mặt tiền rộng 7m, thiết kế 1 mặt phố 1 mặt ngõ thông thoáng trước sau, vị trí đắc địa nhất phố.
₋ Nhà 9 tầng (8 tầng nổi + 1 tum), trang bị 2 thang máy, 2 thang bộ, 1 thang thoát hiểm, hệ thống máy phát điện và năng lượng mặt trời 50kW. Đầy đủ GPXD và chứng nhận PCCC tiêu chuẩn mới cấp năm 2025.
₋ Thiết kế quy mô khách sạn 4☆ gồm 38 phòng khép kín sang trọng, hiện đại, chủ để lại full nội thất mới đẹp. Khách sạn vận hành có thương hiệu, lượng khách quen cực đông và luôn kín phòn
Tìm kiếm theo từ khóa
Video & Hình ảnh:
Thông tin chi tiết
| Danh mục | Bán nhà mặt phố Hà Nội |
| Giấy tờ pháp lý | Sổ Đỏ |
| Số tầng | 9 tầng |
| Chiều ngang | 7 m |
| Chiều rộng (chiều sâu) | 25 m |
| Diện tích | 175 m2 |
Thông tin khác
| Loại tin đăng | Miễn phí |
| Ngày cập nhật | |
| Ngày hết hạn | |
| Phòng ngủ | 38 |
| Nhà tắm | 39 |
| Độ rộng đường | 50 m |
Lưu ý
Bạn đang xem tin đăng "???? bán khách sạn 4☆ mặt phố đại cồ việt - hbt - 38 phòng kk - dt 500 tr/th- 128 tỷ", có mã số #321933, được cập nhật . Thông tin rao vặt là do người đăng tin đăng tải toàn bộ thông tin. Chúng tôi hoàn toàn không chịu trách nhiệm về bất cứ thông tin nào liên quan đến các thông tin này. Hãy thông báo cho chúng tôi nếu tin này không hợp lệ.
Phản ánh / Báo xấu