???? bán tòa mặt phố huế - hbt - 10 tầng 1 hầm - dòng tiền 500tr/th - 219 tỷ
Đường Ngõ Huế, Phường Phố Huế, Quận Hai Bà Trưng, Hà Nội
219 tỷ
180 m2 (8x23)
16 pn
20 wc
5 giờ trước
Thông tin mô tả:
₋ Diện tích 180m2, mặt tiền quyền lực rộng 8m bề thế. Sổ đỏ chính chủ, vuông vắn sẵn sàng giao dịch.
₋ Nhà 10 tầng nổi và 1 tầng bán hầm, trang bị thang máy Mitsubishi và điều hòa trung tâm LG. Thiết kế: Hầm xe; Tầng 1 đến 5 thông sàn làm văn phòng; Tầng 6 đến 9 gồm tổng 8 căn hộ cao cấp 2 ngủ khép kín full nội thất; Tầng 10 kinh doanh cafe.
₋ Vị trí siêu VIP, cách Vincom Bà Triệu vài bước chân. Tọa lạc tại lõi trung tâm quận Hai Bà Trưng, khu sầm uất và đẳng cấp bậc nhất thủ đô.
₋ Diện tích 180m2, mặt tiền quyền lực rộng 8m bề thế. Sổ đỏ chính chủ, vuông vắn sẵn sàng giao dịch.
₋ Nhà 10 tầng nổi và 1 tầng bán hầm, trang bị thang máy Mitsubishi và điều hòa trung tâm LG. Thiết kế: Hầm xe; Tầng 1 đến 5 thông sàn làm văn phòng; Tầng 6 đến 9 gồm tổng 8 căn hộ cao cấp 2 ngủ khép kín full nội thất; Tầng 10 kinh doanh cafe.
₋ Vị trí siêu VIP, cách Vincom Bà Triệu vài bước chân. Tọa lạc tại lõi trung tâm quận Hai Bà Trưng, khu sầm uất và đẳng cấp bậc nhất thủ đô.
Tìm kiếm theo từ khóa
Video & Hình ảnh:
Thông tin chi tiết
| Danh mục | Bán nhà mặt phố Hà Nội |
| Giấy tờ pháp lý | Sổ Đỏ |
| Số tầng | 10 tầng |
| Chiều ngang | 8 m |
| Chiều rộng (chiều sâu) | 23 m |
| Diện tích | 180 m2 |
Thông tin khác
| Loại tin đăng | Miễn phí |
| Ngày cập nhật | |
| Ngày hết hạn | |
| Phòng ngủ | 16 |
| Nhà tắm | 20 |
| Độ rộng đường | 25 m |
Lưu ý
Bạn đang xem tin đăng "???? bán tòa mặt phố huế - hbt - 10 tầng 1 hầm - dòng tiền 500tr/th - 219 tỷ", có mã số #321932, được cập nhật . Thông tin rao vặt là do người đăng tin đăng tải toàn bộ thông tin. Chúng tôi hoàn toàn không chịu trách nhiệm về bất cứ thông tin nào liên quan đến các thông tin này. Hãy thông báo cho chúng tôi nếu tin này không hợp lệ.
Phản ánh / Báo xấu