????????bán nhà gác lửng đúc mt đường đại la 5 - view công viên
Phường Hòa Khánh Nam, Quận Liên Chiểu, Đà Nẵng
3 tỷ 500 triệu
100 m2 (5x20)
3 pn
1 wc
6 giờ trước
Thông tin mô tả:
Bán nhà gác lửng đúc MT đường Đại La 5 - View công viên- P. Hòa Khánh, TP Đà Nẵng- Diện tích: 100m2 (5x20)m- Đường 5,5m, lề 3m- Đầy đủ Công năng sử dụng, 3pn, wc, sân để xe Ô tôNhà View công viên thoáng vĩnh viển- Vị trí: Khu đông dân cư, gần trường học các cấp, tiện ích xung quanh đầy đủ, đường thông thoáng đi lại thuận tiệnGía: 3 tỷ 500
Tìm kiếm theo từ khóa
Video & Hình ảnh:
Thông tin chi tiết
| Danh mục | Bán nhà mặt phố Đà Nẵng |
| Giấy tờ pháp lý | Sổ Đỏ |
| Số tầng | 2 tầng |
| Chiều ngang | 5 m |
| Chiều rộng (chiều sâu) | 20 m |
| Diện tích | 100 m2 |
Thông tin khác
| Loại tin đăng | Miễn phí |
| Ngày cập nhật | |
| Ngày hết hạn | |
| Phòng ngủ | 3 |
| Nhà tắm | 1 |
| Độ rộng đường | 8 m |
Lưu ý
Bạn đang xem tin đăng "????????bán nhà gác lửng đúc mt đường đại la 5 - view công viên", có mã số #322745, được cập nhật . Thông tin rao vặt là do người đăng tin đăng tải toàn bộ thông tin. Chúng tôi hoàn toàn không chịu trách nhiệm về bất cứ thông tin nào liên quan đến các thông tin này. Hãy thông báo cho chúng tôi nếu tin này không hợp lệ.
Phản ánh / Báo xấu