Vip tái định cư x2b- lô góc 3 mặt thoáng – phân lô vỉa hè – ô tô tránh – tòa nhà 7 tầng thang máy – 80m2- mặt tiền 5 m- giá 36.5 tỷ
Đường Yên Sở, Phường Yên Sở, Quận Hoàng Mai, Hà Nội
36 tỷ 500 triệu
80 m2 (5x14)
4 pn
6 wc
1 giờ trước
Thông tin mô tả:
LÔ GÓC 3 MẶT THOÁNG – PHÂN LÔ VỈA HÈ – Ô TÔ TRÁNH – TÒA NHÀ 7 TẦNG THANG MÁY – VỊ TRÍ TRUNG TÂM – Ở SANG, KINH DOANH ĐỈNH
Tìm kiếm theo từ khóa
Video & Hình ảnh:
Thông tin chi tiết
| Danh mục | Bán nhà mặt phố Hà Nội |
| Giấy tờ pháp lý | Sổ Đỏ |
| Số tầng | 7 tầng |
| Chiều ngang | 5 m |
| Chiều rộng (chiều sâu) | 14 m |
| Diện tích | 80 m2 |
Thông tin khác
| Loại tin đăng | Miễn phí |
| Ngày cập nhật | |
| Ngày hết hạn | |
| Phòng ngủ | 4 |
| Nhà tắm | 6 |
| Độ rộng đường | 1 m |
Lưu ý
Bạn đang xem tin đăng "Vip tái định cư x2b- lô góc 3 mặt thoáng – phân lô vỉa hè – ô tô tránh – tòa nhà 7 tầng thang máy – 80m2- mặt tiền 5 m- giá 36.5 tỷ", có mã số #322807, được cập nhật . Thông tin rao vặt là do người đăng tin đăng tải toàn bộ thông tin. Chúng tôi hoàn toàn không chịu trách nhiệm về bất cứ thông tin nào liên quan đến các thông tin này. Hãy thông báo cho chúng tôi nếu tin này không hợp lệ.
Phản ánh / Báo xấu