Mở bán 2 căn nhà mới - cư êbur, buôn ma thuột, đắk lắk - mặt tiền đường c - tdp 3 - full nội thất
Xã Cư ÊBur, Thành phố Buôn Ma Thuột, Đắk Lắk
4 tỷ 750 triệu
186 m2 (6x31)
3 pn
3 wc
1 giờ trước
Thông tin mô tả:
MỞ BÁN 2 CĂN NHÀ MỚI – CƯ ÊBUR
* Mặt tiền đường C – TDP 3, Buôn Ma Thuột, Đắk Lắk* 4 tỷ 750/căn (có bớt lộc)
- DT: 6 x 31m – thổ cư 74m²- Nhà 1 trệt 2 mê lệch hiện đại- Full nội thất – dọn vào ở ngay- 3PN – 3WC – phòng thờ – ban công chill- Sân trước 9m, sân sau 5m cực thoáng
* Đường ô tô 12m thông bàn cờ* Khu dân cư đông đúc, an ninh tốt
* Liên hệ 0865.305.415
* Mặt tiền đường C – TDP 3, Buôn Ma Thuột, Đắk Lắk* 4 tỷ 750/căn (có bớt lộc)
- DT: 6 x 31m – thổ cư 74m²- Nhà 1 trệt 2 mê lệch hiện đại- Full nội thất – dọn vào ở ngay- 3PN – 3WC – phòng thờ – ban công chill- Sân trước 9m, sân sau 5m cực thoáng
* Đường ô tô 12m thông bàn cờ* Khu dân cư đông đúc, an ninh tốt
* Liên hệ 0865.305.415
Tìm kiếm theo từ khóa
Video & Hình ảnh:
Thông tin chi tiết
| Danh mục | Bán nhà mặt phố Đắk Lắk |
| Giấy tờ pháp lý | Sổ Đỏ |
| Số tầng | 3 tầng |
| Chiều ngang | 6 m |
| Chiều rộng (chiều sâu) | 31 m |
| Diện tích | 186 m2 |
Thông tin khác
| Loại tin đăng | Miễn phí |
| Ngày cập nhật | |
| Ngày hết hạn | |
| Phòng ngủ | 3 |
| Nhà tắm | 3 |
| Độ rộng đường | 10 m |
Lưu ý
Bạn đang xem tin đăng "Mở bán 2 căn nhà mới - cư êbur, buôn ma thuột, đắk lắk - mặt tiền đường c - tdp 3 - full nội thất", có mã số #322812, được cập nhật . Thông tin rao vặt là do người đăng tin đăng tải toàn bộ thông tin. Chúng tôi hoàn toàn không chịu trách nhiệm về bất cứ thông tin nào liên quan đến các thông tin này. Hãy thông báo cho chúng tôi nếu tin này không hợp lệ.
Phản ánh / Báo xấu