???? bán tòa apartment tô ngọc vân - 10 tầng thang máy - dòng tiền 450tr/tháng - ô tô vào nhà
Đường Tô Ngọc Vân, Phường Quảng An, Quận Tây Hồ, Hà Nội
9 tỷ
182 m2 (8x19)
10 pn
20 wc
2 giờ trước
Thông tin mô tả:
Tìm kiếm theo từ khóa
Video & Hình ảnh:
Thông tin chi tiết
| Danh mục | Bán nhà riêng Hà Nội |
| Giấy tờ pháp lý | Sổ Đỏ |
| Số tầng | 10 tầng |
| Chiều ngang | 8 m |
| Chiều rộng (chiều sâu) | 19 m |
| Diện tích | 182 m2 |
Thông tin khác
| Loại tin đăng | Miễn phí |
| Ngày cập nhật | |
| Ngày hết hạn | |
| Phòng ngủ | 10 |
| Nhà tắm | 20 |
| Độ rộng đường | 6 m |
Lưu ý
Bạn đang xem tin đăng "???? bán tòa apartment tô ngọc vân - 10 tầng thang máy - dòng tiền 450tr/tháng - ô tô vào nhà", có mã số #317102, được cập nhật . Thông tin rao vặt là do người đăng tin đăng tải toàn bộ thông tin. Chúng tôi hoàn toàn không chịu trách nhiệm về bất cứ thông tin nào liên quan đến các thông tin này. Hãy thông báo cho chúng tôi nếu tin này không hợp lệ.
Phản ánh / Báo xấu