Nhà trung tâm phố tây nha trang góc 2 mặt thoáng gần biển nha trang
Đường Hùng Vương, Phường Lộc Thọ, Thành phố Nha Trang, Khánh Hòa
6 tỷ
46 m2 (5x9)
2 pn
1 wc
2 giờ trước
Thông tin mô tả:
BÁN ĐẤT TẶNG NHÀ CẤP 4 HẺM XE HƠI HÙNG VƯƠNG- PHƯỜNG NHA TRANG- DT: 45,8m2 ODT- Dọn vào ở ngay, 1 khách rộng, 1pn ( có thể cải tạo 2p), 1wc, 1bếp.- Sổ hoàn công chuẩn chỉnh- Xung quanh đầy đủ tiện ích, đi bộ ra biển cách vài phút Giá : 6tỷ ( bớt lộc) thuế phí 2 bên
Hotline; 0353178349
Hotline; 0353178349
Tìm kiếm theo từ khóa
Video & Hình ảnh:
Thông tin chi tiết
| Danh mục | Bán nhà riêng Khánh Hòa |
| Giấy tờ pháp lý | Sổ Hồng |
| Chiều ngang | 5 m |
| Chiều rộng (chiều sâu) | 9 m |
| Diện tích | 46 m2 |
Thông tin khác
| Loại tin đăng | Miễn phí |
| Ngày cập nhật | |
| Ngày hết hạn | |
| Phòng ngủ | 2 |
| Nhà tắm | 1 |
| Độ rộng đường | 3 m |
Lưu ý
Bạn đang xem tin đăng "Nhà trung tâm phố tây nha trang góc 2 mặt thoáng gần biển nha trang", có mã số #317096, được cập nhật . Thông tin rao vặt là do người đăng tin đăng tải toàn bộ thông tin. Chúng tôi hoàn toàn không chịu trách nhiệm về bất cứ thông tin nào liên quan đến các thông tin này. Hãy thông báo cho chúng tôi nếu tin này không hợp lệ.
Phản ánh / Báo xấu