???? bán tòa vp thái hà - đống đa - mt 7m - 8 tầng thông sàn thang máy - 54 tỷ
Phố Thái Hà, Phường Trung Liệt, Quận Đống Đa, Hà Nội
54 tỷ
100 m2 (7x14)
8 wc
18 giờ trước
Thông tin mô tả:
₋ Diện tích 100 m2, mặt tiền rộng 7m bề thế. Tòa nhà nằm tại vị trí cực đẹp phố Thái Hà – khu ngõ lớn ô tô tránh, quy tụ toàn các tòa nhà văn phòng cao cấp, kinh doanh nhộn nhịp, dân trí cao và an ninh cực tốt.
₋ Thiết kế xây mới hoàn toàn với kết cấu 8 tầng lừng lẫy, kiến trúc hiện đại, sang trọng. Toàn bộ các tầng được thiết kế thông sàn văn phòng tối ưu diện tích, trang bị hệ thống thang máy tốc độ cao di chuyển êm ái, đầy đủ tiện nghi, tối đa hóa công năng khai thác kinh doanh.
₋Tòa nhà đã có sẵn hợp đồng cho thuê 80 triệu/tháng, dòng t
₋ Diện tích 100 m2, mặt tiền rộng 7m bề thế. Tòa nhà nằm tại vị trí cực đẹp phố Thái Hà – khu ngõ lớn ô tô tránh, quy tụ toàn các tòa nhà văn phòng cao cấp, kinh doanh nhộn nhịp, dân trí cao và an ninh cực tốt.
₋ Thiết kế xây mới hoàn toàn với kết cấu 8 tầng lừng lẫy, kiến trúc hiện đại, sang trọng. Toàn bộ các tầng được thiết kế thông sàn văn phòng tối ưu diện tích, trang bị hệ thống thang máy tốc độ cao di chuyển êm ái, đầy đủ tiện nghi, tối đa hóa công năng khai thác kinh doanh.
₋Tòa nhà đã có sẵn hợp đồng cho thuê 80 triệu/tháng, dòng t
Tìm kiếm theo từ khóa
Video & Hình ảnh:
Thông tin chi tiết
| Danh mục | Bất động sản khác Hà Nội |
| Giấy tờ pháp lý | Sổ Đỏ |
| Số tầng | 8 tầng |
| Chiều ngang | 7 m |
| Chiều rộng (chiều sâu) | 14 m |
| Diện tích | 100 m2 |
Thông tin khác
| Loại tin đăng | Miễn phí |
| Ngày cập nhật | |
| Ngày hết hạn | |
| Nhà tắm | 8 |
| Độ rộng đường | 6 m |
Lưu ý
Bạn đang xem tin đăng "???? bán tòa vp thái hà - đống đa - mt 7m - 8 tầng thông sàn thang máy - 54 tỷ", có mã số #322906, được cập nhật . Thông tin rao vặt là do người đăng tin đăng tải toàn bộ thông tin. Chúng tôi hoàn toàn không chịu trách nhiệm về bất cứ thông tin nào liên quan đến các thông tin này. Hãy thông báo cho chúng tôi nếu tin này không hợp lệ.
Phản ánh / Báo xấu