????căn góc richland southern xuân thủy 102m 3pn, nội thất xịn sò, 12.9 tỷ
Đường Xuân Thủy, Phường Dịch Vọng Hậu, Quận Cầu Giấy, Hà Nội
12 tỷ 900 triệu
102 m2 (10x11)
3 pn
2 wc
27-04-2026
Thông tin mô tả:
Mã tin: 03
Bán nhanh căn hộ chung cư siêu Vip dự án Richland Southern Xuân Thủy - Cầu Giấy.
+ Căn góc DT 102m2 thiết kết 3PN 2WC, các phòng cửa sổ thoáng sáng.
+ Tiện ích bạt ngàn, khu vui chơi trẻ em, bể bơi ngoài trời, gym, TTTM, kết nối với nhiều tuyến đường như Cầu Giấy, Trần Thái Tông, Nguyễn Phong Sắc, Phạm Văn Đồng…
Mã tin: 03
Bán nhanh căn hộ chung cư siêu Vip dự án Richland Southern Xuân Thủy - Cầu Giấy.
+ Căn góc DT 102m2 thiết kết 3PN 2WC, các phòng cửa sổ thoáng sáng.
+ Tiện ích bạt ngàn, khu vui chơi trẻ em, bể bơi ngoài trời, gym, TTTM, kết nối với nhiều tuyến đường như Cầu Giấy, Trần Thái Tông, Nguyễn Phong Sắc, Phạm Văn Đồng…
Tìm kiếm theo từ khóa
Video & Hình ảnh:
Thông tin chi tiết
| Danh mục | Bán căn hộ chung cư Hà Nội |
| Giấy tờ pháp lý | Sổ Đỏ |
| Số tầng | 1 tầng |
| Chiều ngang | 10 m |
| Chiều rộng (chiều sâu) | 11 m |
| Diện tích | 102 m2 |
Thông tin khác
| Loại tin đăng | Miễn phí |
| Ngày cập nhật | |
| Ngày hết hạn | |
| Phòng ngủ | 3 |
| Nhà tắm | 2 |
| Độ rộng đường | 20 m |
Lưu ý
Bạn đang xem tin đăng "????căn góc richland southern xuân thủy 102m 3pn, nội thất xịn sò, 12.9 tỷ", có mã số #317395, được cập nhật . Thông tin rao vặt là do người đăng tin đăng tải toàn bộ thông tin. Chúng tôi hoàn toàn không chịu trách nhiệm về bất cứ thông tin nào liên quan đến các thông tin này. Hãy thông báo cho chúng tôi nếu tin này không hợp lệ.
Phản ánh / Báo xấu