(chính chủ) bán mảnh đất đẹp phố phó đức chính, mặt tiền 7.5m, 70m2, 21.5 tỉ
Phố Phó Đức Chính, Phường Phúc Xá, Quận Ba Đình, Hà Nội
21 tỷ 500 triệu
70 m2 (75x9)
1 pn
1 wc
1 ngày trước
Thông tin mô tả:
Tôi cần bán gấp mảnh đất đẹp ở phố Phó Đức Chính, mặt tiền rộng hiếm 7.5m, ngõ thẳng tắp, 20m vào tới nhà, phù hợp xây tòa homestay, căn hộ cho thuê
Diện tích: 70 m2
Mặt tiền: 7.5m
Giá: 21.5 tỉ có thương lượng
- Khu dân trí cao thuận tiện đi lại các phố Hàng Bún, Nguyễn Khắc Nhu, Phạm Hồng Thái. Ra cầu Tứ Liên, Chương Dương đều thuận tiện
Diện tích: 70 m2
Mặt tiền: 7.5m
Giá: 21.5 tỉ có thương lượng
- Khu dân trí cao thuận tiện đi lại các phố Hàng Bún, Nguyễn Khắc Nhu, Phạm Hồng Thái. Ra cầu Tứ Liên, Chương Dương đều thuận tiện
Tìm kiếm theo từ khóa
Video & Hình ảnh:
Thông tin chi tiết
| Danh mục | Bán nhà riêng Hà Nội |
| Giấy tờ pháp lý | Sổ Đỏ |
| Số tầng | 1 tầng |
| Chiều ngang | 75 m |
| Chiều rộng (chiều sâu) | 9 m |
| Diện tích | 70 m2 |
Thông tin khác
| Loại tin đăng | Miễn phí |
| Ngày cập nhật | |
| Ngày hết hạn | |
| Phòng ngủ | 1 |
| Nhà tắm | 1 |
| Độ rộng đường | 4 m |
Lưu ý
Bạn đang xem tin đăng "(chính chủ) bán mảnh đất đẹp phố phó đức chính, mặt tiền 7.5m, 70m2, 21.5 tỉ", có mã số #324418, được cập nhật . Thông tin rao vặt là do người đăng tin đăng tải toàn bộ thông tin. Chúng tôi hoàn toàn không chịu trách nhiệm về bất cứ thông tin nào liên quan đến các thông tin này. Hãy thông báo cho chúng tôi nếu tin này không hợp lệ.
Phản ánh / Báo xấu