(chính chủ) bán tòa văn phòng mặt phố thụy khuê đã xây 7 tầng thang máy, mặt tiền 4.2m, 70m2, 41.5 tỉ
Đường Thụy Khuê, Phường Thụy Khuê, Quận Tây Hồ, Hà Nội
41 tỷ 500 triệu
70 m2 (42x16.6)
7 pn
7 wc
7 giờ trước
Thông tin mô tả:
Tôi cần bán gấp tòa văn phòng mặt phố Thụy Khuê, mặt tiền 4.2m, đã xây 7 tầng thang máy, kinh doanh tốt, quy hoạch ổn định
Diện tích: 70 m2
Xây dựng: 7 tầng thang máy
Giá: 41.5 tỉ có thương lượng
- Mặt phố Thụy Khuê vô cùng sầm uất, vị trí trung tâm, đi lên quận Đống Đa, Cầu Giấy rất gần
Diện tích: 70 m2
Xây dựng: 7 tầng thang máy
Giá: 41.5 tỉ có thương lượng
- Mặt phố Thụy Khuê vô cùng sầm uất, vị trí trung tâm, đi lên quận Đống Đa, Cầu Giấy rất gần
Tìm kiếm theo từ khóa
Video & Hình ảnh:
Thông tin chi tiết
| Danh mục | Bán nhà mặt phố Hà Nội |
| Giấy tờ pháp lý | Sổ Đỏ |
| Số tầng | 7 tầng |
| Chiều ngang | 42 m |
| Chiều rộng (chiều sâu) | 17 m |
| Diện tích | 70 m2 |
Thông tin khác
| Loại tin đăng | Miễn phí |
| Ngày cập nhật | |
| Ngày hết hạn | |
| Phòng ngủ | 7 |
| Nhà tắm | 7 |
| Độ rộng đường | 5 m |
Lưu ý
Bạn đang xem tin đăng "(chính chủ) bán tòa văn phòng mặt phố thụy khuê đã xây 7 tầng thang máy, mặt tiền 4.2m, 70m2, 41.5 tỉ", có mã số #324285, được cập nhật . Thông tin rao vặt là do người đăng tin đăng tải toàn bộ thông tin. Chúng tôi hoàn toàn không chịu trách nhiệm về bất cứ thông tin nào liên quan đến các thông tin này. Hãy thông báo cho chúng tôi nếu tin này không hợp lệ.
Phản ánh / Báo xấu