Bán nhà mặt phố đường 263, tăng nhơn phú a, thủ đức, tp hcm. dt 85m2, 4 tầng. giá 7.2 tỷ, shr
Phường Tăng Nhơn Phú A, TP HCM
7 tỷ 200 triệu
85 m2 (45x19)
4 pn
4 wc
8 giờ trước
Thông tin mô tả:
???? CHÁY HÀNG CĂN NHÀ MẶT TIỀN QUẬN 9, THỦ ĐỨC - GIỮ TIỀN CỰC CHẤT ????Alo anh em, có căn nhà mặt tiền đường số 236, Phường Tăng Nhơn Phú A, Q.9 siêu hot nè. Mua để đó, tiền cứ thế mà đẻ ra thôi! ????✨ Vị trí cực đỉnh, ngay khu dân cư sầm uất, kinh doanh gì cũng ok la. Chỉ vài bước là ra Lã Xuân Oai, Lê Văn Việt, Khu Công Nghệ Cao...???? Nhà 4 tầng, diện tích 85m2 (4.5mx19m), tha hồ rộng rãi. Có sân để xe ô tô, Phòng khách, Bếp, Sân thượng trước sau, 4 phòng ngủ, 4 toilet, tha hồ cho cả gia đình lớn. Nhà còn mới keng, dọn vào ở liền khỏi cần sửa sang gì hết.???? Ưu điểm:- Mặt tiền đường lớn, dễ dàng buôn bán, cho thuê- Gần trường học, chợ, siêu thị, nói chung là tiện ích xung quanh đầy đủ- Sổ hồng cầm tay, pháp lý rõ ràng, mua bán nhanh gọn lẹ.???? Giá chỉ 7.2 tỷ, quá hời so với mặt bằng chung. Cơ hội đầu tư sinh lời cực cao, không mua là tiếc hùi hụi luôn đó.???? Anh em nào máu, thích xem nhà thì cứ ới em qua số 0933125879 nha. Nhanh tay kẻo hết, cơ hội không đến hai lần đâu! ????
Tìm kiếm theo từ khóa
Video & Hình ảnh:
Thông tin chi tiết
| Danh mục | Bán nhà mặt phố TP HCM |
| Giấy tờ pháp lý | Sổ Hồng |
| Số tầng | 4 tầng |
| Chiều ngang | 45 m |
| Chiều rộng (chiều sâu) | 19 m |
| Diện tích | 85 m2 |
Thông tin khác
| Loại tin đăng | Miễn phí |
| Ngày cập nhật | |
| Ngày hết hạn | |
| Phòng ngủ | 4 |
| Nhà tắm | 4 |
| Độ rộng đường | 6 m |
Lưu ý
Bạn đang xem tin đăng "Bán nhà mặt phố đường 263, tăng nhơn phú a, thủ đức, tp hcm. dt 85m2, 4 tầng. giá 7.2 tỷ, shr", có mã số #324266, được cập nhật . Thông tin rao vặt là do người đăng tin đăng tải toàn bộ thông tin. Chúng tôi hoàn toàn không chịu trách nhiệm về bất cứ thông tin nào liên quan đến các thông tin này. Hãy thông báo cho chúng tôi nếu tin này không hợp lệ.
Phản ánh / Báo xấu