????quá rẻ biệt thự kđt ciputra - tây hồ - 69 tỷ - 180 m2 - mt 9m - nhanh còn kịp
Đường Võ Chí Công, Phường Phú Thượng, Quận Tây Hồ, Hà Nội
69 tỷ
180 m2 (9x20)
6 pn
8 wc
10 giờ trước
Thông tin mô tả:
⁃ Thông số: Diện tích 180m², biệt thự mới 4 tầng, mặt tiền rộng 9m bề thế. Thiết kế sang trọng, tối ưu công năng.
⁃ Thông số: Diện tích 180m², biệt thự mới 4 tầng, mặt tiền rộng 9m bề thế. Thiết kế sang trọng, tối ưu công năng.
Tìm kiếm theo từ khóa
Video & Hình ảnh:
Thông tin chi tiết
| Danh mục | Bán nhà biệt thự, liền kề Hà Nội |
| Giấy tờ pháp lý | Sổ Đỏ |
| Số tầng | 4 tầng |
| Chiều ngang | 9 m |
| Chiều rộng (chiều sâu) | 20 m |
| Diện tích | 180 m2 |
Thông tin khác
| Loại tin đăng | Miễn phí |
| Ngày cập nhật | |
| Ngày hết hạn | |
| Phòng ngủ | 6 |
| Nhà tắm | 8 |
| Độ rộng đường | 20 m |
Lưu ý
Bạn đang xem tin đăng "????quá rẻ biệt thự kđt ciputra - tây hồ - 69 tỷ - 180 m2 - mt 9m - nhanh còn kịp", có mã số #324251, được cập nhật . Thông tin rao vặt là do người đăng tin đăng tải toàn bộ thông tin. Chúng tôi hoàn toàn không chịu trách nhiệm về bất cứ thông tin nào liên quan đến các thông tin này. Hãy thông báo cho chúng tôi nếu tin này không hợp lệ.
Phản ánh / Báo xấu