???? chính chủ cho thuê phòng studio mới tại ngô xuân quảng - gia lâm
Đường Ngô Xuân Quảng, Thị trấn Trâu Quỳ, Huyện Gia Lâm, Hà Nội
4.5 triệu
25 m2 (5x5)
25 pn
25 wc
18-03-2026
Thông tin mô tả:
GÓC KÉT HỢP ACE MÔI GIỚI.#3den6 #Ngoxuanquang #Gialam #Phongstudio #CGGiangNgô Xuân Quảng Gia Lâm 25P Studio 25-28m2 4.5 tr Gia Lâm.???? CHÍNH CHỦ CHO THUÊ PHÒNG STUDIO MỚI TẠI NGÔ XUÂN QUẢNG - GIA LÂM???? Cần lấp 25 phòng studio mới xây, full nội thất, chỉ mang quần áo vào ở???? Diện tích phòng 25m2 - 28m2???? Giá thuê 4.5tr/phòng???? Nội thất có sẵn:✔ Giường ngủ, tủ quần áo rộng✔ Điều hoà, nóng lạnh✔ Bếp từ đôi nấu ăn✔ Máy giặt riêng từng phòng✔ Tủ lạnh 130L✔ Bàn ghế đầy đủ???? Wifi tốc độ cao 1000Mb???? Tiện ích chung:???? Khu để xe rộng rãi???? Hệ thống PCCC đầy đủ đến từng phòng???? Vệ sinh khu vực chung sạch sẽ???? Có chỗ sạc xe điện⚙️ Chi phí dịch vụ:???? Điện 4.000đ/kwh???? Nước 35k/m3???? Internet 100.000đ/phòng???? Dịch vụ chung 120.000đ/ngườiBao gồm điện hành lang, thang máy, để xe, vệ sinh khu chung✨ Nhà mới, sạch sẽ, dễ cho thuê, phù hợp sinh viên và người đi làm???? Nhận phòng ở ngay.???? Giland BĐS Long Biên???? 0934035888
Tìm kiếm theo từ khóa
Video & Hình ảnh:
Thông tin chi tiết
| Danh mục | Cho thuê nhà trong ngõ Hà Nội |
| Giấy tờ pháp lý | Sổ Đỏ |
| Số tầng | 7 tầng |
| Chiều ngang | 5 m |
| Chiều rộng (chiều sâu) | 5 m |
| Diện tích | 25 m2 |
Thông tin khác
| Loại tin đăng | Miễn phí |
| Ngày cập nhật | |
| Ngày hết hạn | |
| Phòng ngủ | 25 |
| Nhà tắm | 25 |
| Độ rộng đường | 8 m |
Lưu ý
Bạn đang xem tin đăng "???? chính chủ cho thuê phòng studio mới tại ngô xuân quảng - gia lâm", có mã số #308423, được cập nhật . Thông tin rao vặt là do người đăng tin đăng tải toàn bộ thông tin. Chúng tôi hoàn toàn không chịu trách nhiệm về bất cứ thông tin nào liên quan đến các thông tin này. Hãy thông báo cho chúng tôi nếu tin này không hợp lệ.
Phản ánh / Báo xấu