Chính chủ cho thuê nhà nguyên căn 2 tầng tại trung tâm hải phòng - 38m2 - chỉ 4tr800
Phường Vĩnh Niệm, Quận Lê Chân, Hải Phòng
4.8 triệu
38 m2 (1x1)
2 pn
2 wc
3 giờ trước
Thông tin mô tả:
CHÍNH CHỦ CHO THUÊ NHÀ NGUYÊN CĂN 2 TẦNG TẠI TRUNG TÂM HẢI PHÒNG - 38M2 - CHỈ 4TR800
* Địa chỉ: Số 23 Dương Đình Nghệ, phường Niệm Nghĩa, Quận Lê Chân, Hải Phòng* Mặt ngõ rộng 3m, giao thông thuận tiện, khu dân cư an ninh, yên tĩnh.
* Diện tích: 38m² x 2 tầng* Công năng sử dụng:
- 1 phòng khách- 1 phòng bếp- 2 phòng ngủ- 2 nhà vệ sinh
* Trang bị sẵn:
- 2 điều hòa- Bình nóng lạnh
* Nhà sạch sẽ, thoáng mát, đầy đủ tiện nghi cơ bản, phù hợp cho gia đình nhỏ hoặc người đi làm thuê ở lâu dài.
* Giá thuê: 4.800.000 đồng/tháng
=> LIÊN HỆ TRỰC TIẾP CHÍNH CHỦ : 0912 772 478 ( Call / Zalo ).
Anh/chị có nhu cầu vui lòng liên hệ trực tiếp để xem nhà.
* Địa chỉ: Số 23 Dương Đình Nghệ, phường Niệm Nghĩa, Quận Lê Chân, Hải Phòng* Mặt ngõ rộng 3m, giao thông thuận tiện, khu dân cư an ninh, yên tĩnh.
* Diện tích: 38m² x 2 tầng* Công năng sử dụng:
- 1 phòng khách- 1 phòng bếp- 2 phòng ngủ- 2 nhà vệ sinh
* Trang bị sẵn:
- 2 điều hòa- Bình nóng lạnh
* Nhà sạch sẽ, thoáng mát, đầy đủ tiện nghi cơ bản, phù hợp cho gia đình nhỏ hoặc người đi làm thuê ở lâu dài.
* Giá thuê: 4.800.000 đồng/tháng
=> LIÊN HỆ TRỰC TIẾP CHÍNH CHỦ : 0912 772 478 ( Call / Zalo ).
Anh/chị có nhu cầu vui lòng liên hệ trực tiếp để xem nhà.
Tìm kiếm theo từ khóa
Video & Hình ảnh:
Thông tin chi tiết
| Danh mục | Cho thuê nhà trong ngõ Hải Phòng |
| Giấy tờ pháp lý | Sổ Đỏ |
| Số tầng | 2 tầng |
| Chiều ngang | 1 m |
| Chiều rộng (chiều sâu) | 1 m |
| Diện tích | 38 m2 |
Thông tin khác
| Loại tin đăng | Miễn phí |
| Ngày cập nhật | |
| Ngày hết hạn | |
| Phòng ngủ | 2 |
| Nhà tắm | 2 |
| Độ rộng đường | 5 m |
Lưu ý
Bạn đang xem tin đăng "Chính chủ cho thuê nhà nguyên căn 2 tầng tại trung tâm hải phòng - 38m2 - chỉ 4tr800", có mã số #321017, được cập nhật . Thông tin rao vặt là do người đăng tin đăng tải toàn bộ thông tin. Chúng tôi hoàn toàn không chịu trách nhiệm về bất cứ thông tin nào liên quan đến các thông tin này. Hãy thông báo cho chúng tôi nếu tin này không hợp lệ.
Phản ánh / Báo xấu