Cho thuê nhà nguyên căn phan đình phùng p2 đà lạt - 5 tầng, 8pn, mặt bằng kd - 40 triệu/tháng
Phường 12, Thành phố Đà Lạt, Lâm Đồng
40 triệu
100 m2 (5x20)
8 pn
5 wc
19 giờ trước
Thông tin mô tả:
CHO THUÊ NHÀ NGUYÊN CĂN PHAN ĐÌNH PHÙNG P2 ĐÀ LẠT - 5 TẦNG, 8PN, THANG MÁY, MẶT BẰNG KD - 40 TRIỆU/THÁNG- Liên Hệ : 0911451686 Em Tâm - Kết cấu: 5 tầng, 1 áp mái.- Gồm: 1 Mặt bằng kd, 8 phòng ngủ, 5 WC.- Nhà mới xây, có mặt bằng kinh doanh.- Có thang máy, cửa cuốn.- Phan Đình Phùng, Phường 2, Đà Lạt (gần trung tâm).- GIÁ THUÊ: 40tr/tháng (cọc 3 đóng 3).
Tìm kiếm theo từ khóa
Video & Hình ảnh:
Thông tin chi tiết
| Danh mục | Cho thuê nhà mặt phố Lâm Đồng |
| Giấy tờ pháp lý | Sổ Đỏ |
| Số tầng | 5 tầng |
| Chiều ngang | 5 m |
| Chiều rộng (chiều sâu) | 20 m |
| Diện tích | 100 m2 |
Thông tin khác
| Loại tin đăng | Miễn phí |
| Ngày cập nhật | |
| Ngày hết hạn | |
| Phòng ngủ | 8 |
| Nhà tắm | 5 |
| Độ rộng đường | 8 m |
Lưu ý
Bạn đang xem tin đăng "Cho thuê nhà nguyên căn phan đình phùng p2 đà lạt - 5 tầng, 8pn, mặt bằng kd - 40 triệu/tháng", có mã số #321264, được cập nhật . Thông tin rao vặt là do người đăng tin đăng tải toàn bộ thông tin. Chúng tôi hoàn toàn không chịu trách nhiệm về bất cứ thông tin nào liên quan đến các thông tin này. Hãy thông báo cho chúng tôi nếu tin này không hợp lệ.
Phản ánh / Báo xấu