???? chủ ngợp hạ 20 tỷ - tòa karaoke mặt phố đại cồ việt - full pccc - 122 tỷ
Đường Đại Cồ Việt, Phường Bách Khoa, Quận Hai Bà Trưng, Hà Nội
122 tỷ
186 m2 (6x31)
16 pn
18 wc
1 ngày trước
Thông tin mô tả:
₋ Diện tích 186m2, 6 tầng thang máy, MT 6m. Thiết kế 2 mặt thoáng trước sau với 16 phòng kinh doanh VIP sang trọng. Đầy đủ giấy phép PCCC, đủ điều kiện vận hành karaoke độc quyền cực hiếm.
₋ Diện tích 186m2, 6 tầng thang máy, MT 6m. Thiết kế 2 mặt thoáng trước sau với 16 phòng kinh doanh VIP sang trọng. Đầy đủ giấy phép PCCC, đủ điều kiện vận hành karaoke độc quyền cực hiếm.
Tìm kiếm theo từ khóa
Video & Hình ảnh:
Thông tin chi tiết
| Danh mục | Bán nhà mặt phố Hà Nội |
| Giấy tờ pháp lý | Sổ Đỏ |
| Số tầng | 6 tầng |
| Chiều ngang | 6 m |
| Chiều rộng (chiều sâu) | 31 m |
| Diện tích | 186 m2 |
Thông tin khác
| Loại tin đăng | Miễn phí |
| Ngày cập nhật | |
| Ngày hết hạn | |
| Phòng ngủ | 16 |
| Nhà tắm | 18 |
| Độ rộng đường | 50 m |
Lưu ý
Bạn đang xem tin đăng "???? chủ ngợp hạ 20 tỷ - tòa karaoke mặt phố đại cồ việt - full pccc - 122 tỷ", có mã số #323180, được cập nhật . Thông tin rao vặt là do người đăng tin đăng tải toàn bộ thông tin. Chúng tôi hoàn toàn không chịu trách nhiệm về bất cứ thông tin nào liên quan đến các thông tin này. Hãy thông báo cho chúng tôi nếu tin này không hợp lệ.
Phản ánh / Báo xấu