(chính chủ) bán gấp căn nhà mặt phố đại la, mặt tiền rộng 4.2m2, nhà xây 7 tầng thang máy, 75m2, 41.5 tỉ
Phố Đại La, Phường Bạch Mai, Quận Hai Bà Trưng, Hà Nội
41 tỷ 500 triệu
75 m2 (42x17.8)
7 pn
7 wc
11 giờ trước
Thông tin mô tả:
Tôi cần bán gấp căn nhà mặt phố Đại La đã xây 7 tầng thang máy hiện đang cho thuê 80tr/tháng, vỉa hè rất rộng, nhà tôi có hầm, đường đã làm xong, quy hoạch ổn định
Diện tích: 75m2
Xây dựng: 7 tầng đã có thang máy
Giá: 41.5 tỉ có TL
- Nhà tôi vị trí trung tâm Hai Bà Trưng, giáp Đống Đa, Hoàng Mai, gần Đại học Bách Khoa, Kinh Tế Quốc Dân, Xây D
Diện tích: 75m2
Xây dựng: 7 tầng đã có thang máy
Giá: 41.5 tỉ có TL
- Nhà tôi vị trí trung tâm Hai Bà Trưng, giáp Đống Đa, Hoàng Mai, gần Đại học Bách Khoa, Kinh Tế Quốc Dân, Xây D
Tìm kiếm theo từ khóa
Video & Hình ảnh:
Thông tin chi tiết
| Danh mục | Bán nhà riêng Hà Nội |
| Giấy tờ pháp lý | Sổ Đỏ |
| Số tầng | 9 tầng |
| Chiều ngang | 42 m |
| Chiều rộng (chiều sâu) | 18 m |
| Diện tích | 75 m2 |
Thông tin khác
| Loại tin đăng | Miễn phí |
| Ngày cập nhật | |
| Ngày hết hạn | |
| Phòng ngủ | 7 |
| Nhà tắm | 7 |
| Độ rộng đường | 8 m |
Lưu ý
Bạn đang xem tin đăng "(chính chủ) bán gấp căn nhà mặt phố đại la, mặt tiền rộng 4.2m2, nhà xây 7 tầng thang máy, 75m2, 41.5 tỉ", có mã số #323313, được cập nhật . Thông tin rao vặt là do người đăng tin đăng tải toàn bộ thông tin. Chúng tôi hoàn toàn không chịu trách nhiệm về bất cứ thông tin nào liên quan đến các thông tin này. Hãy thông báo cho chúng tôi nếu tin này không hợp lệ.
Phản ánh / Báo xấu