(chính chủ) bán gấp căn nhà phố thọ lão – mặt tiền rộng 4m2 – nhà xây 7 tầng thang máy, 45m2, 19.8 tỉ
Đường Dốc Thọ Lão, Phường Đồng Nhân, Quận Hai Bà Trưng, Hà Nội
19 tỷ 800 triệu
45 m2 (4x11)
7 pn
7 wc
1 ngày trước
Thông tin mô tả:
Tôi cần bán gấp căn nhà phố Thọ Lão đã xây 7 tầng thang máy, chỉ 20m ra tới mặt phố, tiện ích bạt ngàn không thiếu thứ gì
Diện tích: 45m2
Xây dựng: 7 tầng đã có thang máy
Giá: 18.8 tỉ có TL
- Vị trí trung tâm Hai Bà Trưng, giáp Hoàn Kiếm, 2 phút lên Hồ Gươm, 20m ra phố Lò Đúc, tiện ích bạt ngàn không thiếu gì- Chủ nhà xây dựng để ở thiết
Diện tích: 45m2
Xây dựng: 7 tầng đã có thang máy
Giá: 18.8 tỉ có TL
- Vị trí trung tâm Hai Bà Trưng, giáp Hoàn Kiếm, 2 phút lên Hồ Gươm, 20m ra phố Lò Đúc, tiện ích bạt ngàn không thiếu gì- Chủ nhà xây dựng để ở thiết
Tìm kiếm theo từ khóa
Video & Hình ảnh:
Thông tin chi tiết
| Danh mục | Bán nhà riêng Hà Nội |
| Giấy tờ pháp lý | Sổ Đỏ |
| Số tầng | 7 tầng |
| Chiều ngang | 4 m |
| Chiều rộng (chiều sâu) | 11 m |
| Diện tích | 45 m2 |
Thông tin khác
| Loại tin đăng | Miễn phí |
| Ngày cập nhật | |
| Ngày hết hạn | |
| Phòng ngủ | 7 |
| Nhà tắm | 7 |
| Độ rộng đường | 3 m |
Lưu ý
Bạn đang xem tin đăng "(chính chủ) bán gấp căn nhà phố thọ lão – mặt tiền rộng 4m2 – nhà xây 7 tầng thang máy, 45m2, 19.8 tỉ", có mã số #323183, được cập nhật . Thông tin rao vặt là do người đăng tin đăng tải toàn bộ thông tin. Chúng tôi hoàn toàn không chịu trách nhiệm về bất cứ thông tin nào liên quan đến các thông tin này. Hãy thông báo cho chúng tôi nếu tin này không hợp lệ.
Phản ánh / Báo xấu