???? hàng hiếm trường chinh – mặt tiền hẻm 8m – ????
Đường 45, Phường Đông Hưng Thuận, Quận 12, TP HCM
6 tỷ 800 triệu
137 m2 (68x23)
1 pn
1 wc
26-04-2026
Thông tin mô tả:
???? HÀNG HIẾM TRƯỜNG CHINH – MẶT TIỀN HẺM 8M – ???????? Đông Hưng Thuận – Quận 12???? Giá tốt: 6.8 tỷ (thương lượng nhanh cho khách thiện chí)???? Thông tin vàng:Diện tích đẹp: 6.8 x 23 (137m²)Hẻm xe tải 8m – cách 50m ra Trường ChinhNhà cũ – cực kỳ lý tưởng xây CHDV / kinh doanhĐang có dòng tiền cho thuê sẵn???? Điểm ăn tiền:✔ Vị trí đắc địa – gần cầu vượt An Sương, trục Song Hành✔ Khu dân cư đông – nhu cầu thuê cao, dễ khai thác✔ Phù hợp: xây CHDV, văn phòng, giữ tài sản lâu dài✔ Khu hiếm nhà bán – càng giữ càng tăng giá???? Pháp lý chuẩn – công nhận đủ – sang tên nhanh???? Gọi ngay: 0909 099 043???? Xem là thích – gặp là chốt!
Tìm kiếm theo từ khóa
Video & Hình ảnh:
Thông tin chi tiết
| Danh mục | Bán nhà mặt phố TP HCM |
| Giấy tờ pháp lý | Sổ Hồng |
| Số tầng | 1 tầng |
| Chiều ngang | 68 m |
| Chiều rộng (chiều sâu) | 23 m |
| Diện tích | 137 m2 |
Thông tin khác
| Loại tin đăng | Miễn phí |
| Ngày cập nhật | |
| Ngày hết hạn | |
| Phòng ngủ | 1 |
| Nhà tắm | 1 |
| Độ rộng đường | 8 m |
Lưu ý
Bạn đang xem tin đăng "???? hàng hiếm trường chinh – mặt tiền hẻm 8m – ????", có mã số #317312, được cập nhật . Thông tin rao vặt là do người đăng tin đăng tải toàn bộ thông tin. Chúng tôi hoàn toàn không chịu trách nhiệm về bất cứ thông tin nào liên quan đến các thông tin này. Hãy thông báo cho chúng tôi nếu tin này không hợp lệ.
Phản ánh / Báo xấu