????hàng khủng mặt phố chùa láng 135m 9t, kinh doanh đỉnh cao, 110 tỷ????
Phố Chùa Láng, Phường Láng Thượng, Quận Đống Đa, Hà Nội
110 tỷ
135 m2 (6x21)
9 pn
9 wc
27-03-2026
Thông tin mô tả:
Siêu hiếm cần bán gấp mặt phố Chùa Láng, Đống Đa.
+ DT 125/135m2 x 9T hồm 8 nổi + 1 hầm ô tô, Mặt tiền 6M siêu đẹp, đầy đủ PCCC & giấy phép, bản vẽ.
+ Nội thất siêu đỉnh, hệ thống điều hòa âm trần, thang máy siêu tốc.
Siêu hiếm cần bán gấp mặt phố Chùa Láng, Đống Đa.
+ DT 125/135m2 x 9T hồm 8 nổi + 1 hầm ô tô, Mặt tiền 6M siêu đẹp, đầy đủ PCCC & giấy phép, bản vẽ.
+ Nội thất siêu đỉnh, hệ thống điều hòa âm trần, thang máy siêu tốc.
Tìm kiếm theo từ khóa
Video & Hình ảnh:
Thông tin chi tiết
| Danh mục | Bán nhà mặt phố Hà Nội |
| Giấy tờ pháp lý | Sổ Đỏ |
| Số tầng | 9 tầng |
| Chiều ngang | 6 m |
| Chiều rộng (chiều sâu) | 21 m |
| Diện tích | 135 m2 |
Thông tin khác
| Loại tin đăng | Miễn phí |
| Ngày cập nhật | |
| Ngày hết hạn | |
| Phòng ngủ | 9 |
| Nhà tắm | 9 |
| Độ rộng đường | 20 m |
Lưu ý
Bạn đang xem tin đăng "????hàng khủng mặt phố chùa láng 135m 9t, kinh doanh đỉnh cao, 110 tỷ????", có mã số #310184, được cập nhật . Thông tin rao vặt là do người đăng tin đăng tải toàn bộ thông tin. Chúng tôi hoàn toàn không chịu trách nhiệm về bất cứ thông tin nào liên quan đến các thông tin này. Hãy thông báo cho chúng tôi nếu tin này không hợp lệ.
Phản ánh / Báo xấu