Bán tòa apartment vũ ngọc phan, 90m, ô tô vào nhà, 8 tầng thang máy, dòng tiền 2.4 tỷ/năm
Phố Vũ Ngọc Phan, Phường Láng Hạ, Quận Đống Đa, Hà Nội
42 tỷ
90 m2 (5x18)
18 pn
18 wc
1 ngày trước
Thông tin mô tả:
Khu trung tâm Đống Đa, khu vựcVũ Ngọc Phan, thông Nguyễn Chí Thanh, Láng Trung, đường Láng, khu vực đông dân cư, kinh doanh sầm uất, nhu cầu thuê cực cao
Diện tích 90m, mặt tiền 5m, thiết kế 8 tầng thang máy hiện đại, ô tô đỗ cửa, 2 mặt ngõ thoáng sáng, công năng khai thác tối ưu với 18 căn hộ apartment full nội thất cao cấp nhập khẩu Nhật Bản
Khu vực đông đúc, phù hợp khai thác căn hộ dịch vụ, giữ tài sản và tăng trưởng giá trị lâu dài
Sổ đỏ chính chủ, vuông đẹp, sẵn sàng giao dịch
Giá chỉ 42 tỷ (chủ thiện chí bán, còn thương lượng)
Liên hệ ngay Ms Liên – chuyên BĐS đẳng cấp Hà Nội để làm việc chính chủ
Diện tích 90m, mặt tiền 5m, thiết kế 8 tầng thang máy hiện đại, ô tô đỗ cửa, 2 mặt ngõ thoáng sáng, công năng khai thác tối ưu với 18 căn hộ apartment full nội thất cao cấp nhập khẩu Nhật Bản
Khu vực đông đúc, phù hợp khai thác căn hộ dịch vụ, giữ tài sản và tăng trưởng giá trị lâu dài
Sổ đỏ chính chủ, vuông đẹp, sẵn sàng giao dịch
Giá chỉ 42 tỷ (chủ thiện chí bán, còn thương lượng)
Liên hệ ngay Ms Liên – chuyên BĐS đẳng cấp Hà Nội để làm việc chính chủ
Tìm kiếm theo từ khóa
Video & Hình ảnh:
Thông tin chi tiết
| Danh mục | Bán nhà riêng Hà Nội |
| Giấy tờ pháp lý | Sổ Đỏ |
| Số tầng | 8 tầng |
| Chiều ngang | 5 m |
| Chiều rộng (chiều sâu) | 18 m |
| Diện tích | 90 m2 |
Thông tin khác
| Loại tin đăng | Miễn phí |
| Ngày cập nhật | |
| Ngày hết hạn | |
| Phòng ngủ | 18 |
| Nhà tắm | 18 |
| Độ rộng đường | 5 m |
Lưu ý
Bạn đang xem tin đăng "Bán tòa apartment vũ ngọc phan, 90m, ô tô vào nhà, 8 tầng thang máy, dòng tiền 2.4 tỷ/năm", có mã số #321710, được cập nhật . Thông tin rao vặt là do người đăng tin đăng tải toàn bộ thông tin. Chúng tôi hoàn toàn không chịu trách nhiệm về bất cứ thông tin nào liên quan đến các thông tin này. Hãy thông báo cho chúng tôi nếu tin này không hợp lệ.
Phản ánh / Báo xấu