???? hiếm chỉ hơn 6 tỷ có nhà đẹp sát vành đai 3.5 ????
Đường Di Trạch, Xã Di Trạch, Huyện Hoài Đức, Hà Nội
6 tỷ 500 triệu
35 m2 (35x10)
3 pn
4 wc
17 giờ trước
Thông tin mô tả:
???? HIẾM CHỈ HƠN 6 TỶ CÓ NHÀ ĐẸP SÁT VÀNH ĐAI 3.5 ???????? Vị trí cực đỉnh: ✔️ Sát Vành đai 3.5✔️ Gần ga Nhổn✔️ Cạnh KĐT Hinode???? Diện tích 35m²???? Thiết kế 5 tầng hiện đại????️ Tổng 3 phòng ngủ FULL nội thất???? Chỉ 10m ra đường lớn???? Gần ĐH Công Nghiệp – tiện ích bạt ngàn???? Giá chỉ hơn 6 tỷ cực hiếm???? Liên hệ ngay Hữu Thảo 0814106666 xem nhà miễn phí gặp chủ
Tìm kiếm theo từ khóa
Video & Hình ảnh:
Thông tin chi tiết
| Danh mục | Bán nhà mặt phố Hà Nội |
| Giấy tờ pháp lý | Sổ Đỏ |
| Số tầng | 5 tầng |
| Chiều ngang | 35 m |
| Chiều rộng (chiều sâu) | 10 m |
| Diện tích | 35 m2 |
Thông tin khác
| Loại tin đăng | Miễn phí |
| Ngày cập nhật | |
| Ngày hết hạn | |
| Phòng ngủ | 3 |
| Nhà tắm | 4 |
| Độ rộng đường | 3 m |
Lưu ý
Bạn đang xem tin đăng "???? hiếm chỉ hơn 6 tỷ có nhà đẹp sát vành đai 3.5 ????", có mã số #322258, được cập nhật . Thông tin rao vặt là do người đăng tin đăng tải toàn bộ thông tin. Chúng tôi hoàn toàn không chịu trách nhiệm về bất cứ thông tin nào liên quan đến các thông tin này. Hãy thông báo cho chúng tôi nếu tin này không hợp lệ.
Phản ánh / Báo xấu