Bán nhà mặt phố đàm quang trung 45m-7 tầng mặt tiền rộng- full nội thất nhỉnh 21 tỷ(tl)
Đường Đàm Quang Trung, Phường Long Biên, Quận Long Biên, Hà Nội
21 tỷ 500 triệu
50 m2 (45x11)
4 pn
6 wc
1 giờ trước
Thông tin mô tả:
Bán nhà Mặt Phố Đàm Quang Trung 45m-7 tầng mặt tiền rộng- Full Nội Thất nhỉnh 21 tỷ(TL)
MẶT PHỐ ĐẸP – VỈA HÈ RỘNG – NHÀ 7 TẦNG THANG MÁY – FULL NỘI THẤT – GARA Ô TÔ – KINH DOANH ĐỈNH
???? Vị trí cực đẹp, ngay khu vực sầm uất, trước mặt cầu Vĩnh Tuy, giao thông thuận tiện.???? Vỉa hè rộng rãi, phù hợp nhiều loại hình kinh doanh: văn phòng, showroom, spa, phòng khám, căn hộ dịch vụ…
Thông tin nổi bật:
Nhà mới xây 7 tầng kiên cố, thiết kế hiện đại.
Thang máy nhập khẩu vận hành êm ái.
Full nội thất cơ bản, khách mua về sử dụng ngay.
Gara ô tô rộng rãi.
Thiết kế thông sàn tối ưu công năng kinh doanh và cho thuê.
Khu vực dân cư đông đúc, tiềm năng tăng giá cao.
Pháp lý:
Sổ đỏ chính chủ.
Vuông vắn đẹp, pháp lý rõ ràng.
Sẵn sàng giao dịch ngay.
MẶT PHỐ ĐẸP – VỈA HÈ RỘNG – NHÀ 7 TẦNG THANG MÁY – FULL NỘI THẤT – GARA Ô TÔ – KINH DOANH ĐỈNH
???? Vị trí cực đẹp, ngay khu vực sầm uất, trước mặt cầu Vĩnh Tuy, giao thông thuận tiện.???? Vỉa hè rộng rãi, phù hợp nhiều loại hình kinh doanh: văn phòng, showroom, spa, phòng khám, căn hộ dịch vụ…
Thông tin nổi bật:
Nhà mới xây 7 tầng kiên cố, thiết kế hiện đại.
Thang máy nhập khẩu vận hành êm ái.
Full nội thất cơ bản, khách mua về sử dụng ngay.
Gara ô tô rộng rãi.
Thiết kế thông sàn tối ưu công năng kinh doanh và cho thuê.
Khu vực dân cư đông đúc, tiềm năng tăng giá cao.
Pháp lý:
Sổ đỏ chính chủ.
Vuông vắn đẹp, pháp lý rõ ràng.
Sẵn sàng giao dịch ngay.
Tìm kiếm theo từ khóa
Video & Hình ảnh:
Thông tin chi tiết
| Danh mục | Bán nhà mặt phố Hà Nội |
| Giấy tờ pháp lý | Sổ Đỏ |
| Số tầng | 7 tầng |
| Chiều ngang | 45 m |
| Chiều rộng (chiều sâu) | 11 m |
| Diện tích | 50 m2 |
Thông tin khác
| Loại tin đăng | Miễn phí |
| Ngày cập nhật | |
| Ngày hết hạn | |
| Phòng ngủ | 4 |
| Nhà tắm | 6 |
| Độ rộng đường | 25 m |
Lưu ý
Bạn đang xem tin đăng "Bán nhà mặt phố đàm quang trung 45m-7 tầng mặt tiền rộng- full nội thất nhỉnh 21 tỷ(tl)", có mã số #322276, được cập nhật . Thông tin rao vặt là do người đăng tin đăng tải toàn bộ thông tin. Chúng tôi hoàn toàn không chịu trách nhiệm về bất cứ thông tin nào liên quan đến các thông tin này. Hãy thông báo cho chúng tôi nếu tin này không hợp lệ.
Phản ánh / Báo xấu