Bán nhà 5 tầng mới- dt 63m2- chỉ 14,2t giá tốt chính chủ 0938676685 giang giang- mặt tiền hxh 6m đ.tôn thất tùng, quận 1- khu vip nhộn nhịp khách tây
Đường Tôn Thất Tùng, Phường Bến Thành, Quận 1, TP HCM
14 tỷ 200 triệu
63 m2 (4x20)
1 giờ trước
Thông tin mô tả:
* HIẾM GIÁ TỐT CHỈ 14,2T - BÁN NHÀ 5 TẦNG MẶT TIỀN HẺM XE HƠI Đ.TÔN THẤT TÙNG, QUẬN 1 - CHÍNH CHỦ 1 ĐỜI CHƯA QUA ĐẦU TƯ - 0938.676.685 GIANG GIANG
- Diện tích: 63m2 - Ngang 3,1m * 20m.- Kết cấu: 5 tầng - Sân thượng.- Khai thác giá trị siêu đỉnh - Làm VP Cty - Spa - Airbnb - Homstay - CHDV cao cấp.....- Sổ hồng vuông vức - Hoàn công chuẩn.* GIANG GIANG: 0938.676.685
- Diện tích: 63m2 - Ngang 3,1m * 20m.- Kết cấu: 5 tầng - Sân thượng.- Khai thác giá trị siêu đỉnh - Làm VP Cty - Spa - Airbnb - Homstay - CHDV cao cấp.....- Sổ hồng vuông vức - Hoàn công chuẩn.* GIANG GIANG: 0938.676.685
Tìm kiếm theo từ khóa
Video & Hình ảnh:
Thông tin chi tiết
| Danh mục | Bán nhà mặt phố TP HCM |
| Giấy tờ pháp lý | Sổ Hồng |
| Số tầng | 5 tầng |
| Chiều ngang | 4 m |
| Chiều rộng (chiều sâu) | 20 m |
| Diện tích | 63 m2 |
Thông tin khác
| Loại tin đăng | Miễn phí |
| Ngày cập nhật | |
| Ngày hết hạn | |
| Độ rộng đường | 6 m |
Lưu ý
Bạn đang xem tin đăng "Bán nhà 5 tầng mới- dt 63m2- chỉ 14,2t giá tốt chính chủ 0938676685 giang giang- mặt tiền hxh 6m đ.tôn thất tùng, quận 1- khu vip nhộn nhịp khách tây", có mã số #322090, được cập nhật . Thông tin rao vặt là do người đăng tin đăng tải toàn bộ thông tin. Chúng tôi hoàn toàn không chịu trách nhiệm về bất cứ thông tin nào liên quan đến các thông tin này. Hãy thông báo cho chúng tôi nếu tin này không hợp lệ.
Phản ánh / Báo xấu