???? hiếm – nhà 6 tầng trục chính yên vĩnh, kim chung ???? nh
Đường Yên Vĩnh, Xã Kim Chung, Huyện Hoài Đức, Hà Nội
12 tỷ 100 triệu
55 m2 (45x12)
5 pn
6 wc
4 giờ trước
Thông tin mô tả:
???? HIẾM – NHÀ 6 TẦNG TRỤC CHÍNH YÊN VĨNH, KIM CHUNG ???????? Vị trí kinh doanh cực đẹp – đường xe tải tránh???? Nhà 6 tầng mới, thiết kế hiện đại???? Diện tích 54.8m²???? Gara ô tô trong nhà???? Trục chính đông người qua lại – kinh doanh đa ngành nghề???? Phù hợp:✅ Ở kết hợp kinh doanh✅ Văn phòng – spa – showroom✅ Xây dòng tiền cho thuê???? Khu Kim Chung phát triển mạnh, gần nhiều tiện ích lớn???? Sổ đỏ chính chủ – giao dịch nhanh???? Giá đầu tư cực tốt???? Hữu Thảo – 0814106666Xem nhà miễn phí – gặp chủ đàm phán trực tiếp
Tìm kiếm theo từ khóa
Video & Hình ảnh:
Thông tin chi tiết
| Danh mục | Bán nhà mặt phố Hà Nội |
| Giấy tờ pháp lý | Sổ Đỏ |
| Số tầng | 6 tầng |
| Chiều ngang | 45 m |
| Chiều rộng (chiều sâu) | 12 m |
| Diện tích | 55 m2 |
Thông tin khác
| Loại tin đăng | Miễn phí |
| Ngày cập nhật | |
| Ngày hết hạn | |
| Phòng ngủ | 5 |
| Nhà tắm | 6 |
| Độ rộng đường | 9 m |
Lưu ý
Bạn đang xem tin đăng "???? hiếm – nhà 6 tầng trục chính yên vĩnh, kim chung ???? nh", có mã số #321308, được cập nhật . Thông tin rao vặt là do người đăng tin đăng tải toàn bộ thông tin. Chúng tôi hoàn toàn không chịu trách nhiệm về bất cứ thông tin nào liên quan đến các thông tin này. Hãy thông báo cho chúng tôi nếu tin này không hợp lệ.
Phản ánh / Báo xấu