???? nhà 6 tầng trục chính yên vĩnh – kim chung gara ô tô – kinh doanh đỉnh
Đường Yên Vĩnh, Xã Kim Chung, Huyện Hoài Đức, Hà Nội
12 tỷ 100 triệu
55 m2 (45x12)
5 pn
6 wc
4 giờ trước
Thông tin mô tả:
???? NHÀ 6 TẦNG TRỤC CHÍNH YÊN VĨNH – KIM CHUNG GARA Ô TÔ – KINH DOANH ĐỈNH???? Nhà vị trí đẹp trung tâm Kim Chung – phù hợp ở kết hợp kinh doanh✅ Diện tích: 54.8m²✅ Nhà 6 tầng xây chắc chắn, công năng tối ưu✅ Gara ô tô trong nhà✅ Mặt trục chính – kinh doanh đa dạng✅ Đường xe tải tránh, giao thông cực thuận tiện???? Vị trí:Trung tâm Yên Vĩnh – Kim Chung – Hoài ĐứcGần khu đô thị, trường học, tiện ích đầy đủKhu dân cư đông đúc, tiềm năng tăng giá tốt???? Pháp lý: Sổ đỏ chính chủ???? Giá đầu tư (làm việc trực tiếp)???? Liên hệ Hữu Thảo – 0814 106 666Xem nhà miễn phí – gặp chủ thương lượng trực tiếp.
Tìm kiếm theo từ khóa
Video & Hình ảnh:
Thông tin chi tiết
| Danh mục | Bán nhà mặt phố Hà Nội |
| Giấy tờ pháp lý | Sổ Đỏ |
| Số tầng | 6 tầng |
| Chiều ngang | 45 m |
| Chiều rộng (chiều sâu) | 12 m |
| Diện tích | 55 m2 |
Thông tin khác
| Loại tin đăng | Miễn phí |
| Ngày cập nhật | |
| Ngày hết hạn | |
| Phòng ngủ | 5 |
| Nhà tắm | 6 |
| Độ rộng đường | 9 m |
Lưu ý
Bạn đang xem tin đăng "???? nhà 6 tầng trục chính yên vĩnh – kim chung gara ô tô – kinh doanh đỉnh", có mã số #321306, được cập nhật . Thông tin rao vặt là do người đăng tin đăng tải toàn bộ thông tin. Chúng tôi hoàn toàn không chịu trách nhiệm về bất cứ thông tin nào liên quan đến các thông tin này. Hãy thông báo cho chúng tôi nếu tin này không hợp lệ.
Phản ánh / Báo xấu