♥ kiệt ô tô trưng nữ vương,91m2, 2 tầng, 7 phòng thu 23tr/th, 6.x nhỏ tỷ
Trưng Nữ VươngĐường , Phường Hòa Thuận Tây, Quận Hải Châu, Đà Nẵng
6 tỷ 450 triệu
91 m2 (45x20)
7 pn
7 wc
1 ngày trước
Thông tin mô tả:
♥ Kiệt Ô tô Trưng Nữ Vương,91m2, 2 tầng, 7 phòng thu 23tr/th, 6.x nhỏ tỷ+ Bán nhà kiệt nhựa Ô tô 5m, Trưng Nữ Vương, gần Nguyễn Hữu Thọ, khu quân nhân, trường học…+ DT 91m2, ngang 4.5m, 2 tầng cứng cáp, 7 phòng đang cho thuê, thu đều đặn 23tr/th+ Giá bán 6.45 tỷLH Ngay
Tìm kiếm theo từ khóa
Video & Hình ảnh:
Thông tin chi tiết
| Danh mục | Bán nhà riêng Đà Nẵng |
| Giấy tờ pháp lý | Sổ Hồng |
| Số tầng | 2 tầng |
| Chiều ngang | 45 m |
| Chiều rộng (chiều sâu) | 20 m |
| Diện tích | 91 m2 |
Thông tin khác
| Loại tin đăng | Miễn phí |
| Ngày cập nhật | |
| Ngày hết hạn | |
| Phòng ngủ | 7 |
| Nhà tắm | 7 |
| Độ rộng đường | 5 m |
Lưu ý
Bạn đang xem tin đăng "♥ kiệt ô tô trưng nữ vương,91m2, 2 tầng, 7 phòng thu 23tr/th, 6.x nhỏ tỷ", có mã số #318077, được cập nhật . Thông tin rao vặt là do người đăng tin đăng tải toàn bộ thông tin. Chúng tôi hoàn toàn không chịu trách nhiệm về bất cứ thông tin nào liên quan đến các thông tin này. Hãy thông báo cho chúng tôi nếu tin này không hợp lệ.
Phản ánh / Báo xấu