Bán đất tặng biệt thự cấp 3 - chính chủ 1 đời - hxt - nguyễn văn lượng vip gò vấp - 90m2 - thông số chuẩn (6.3 x 15.5) - nhĩnh 11 tỷ - nhanh mới kịp
Đường Nguyễn Văn Lượng, Phường 17, Quận Gò Vấp, TP HCM
11 tỷ 500 triệu
90 m2 (63x15.5)
3 pn
2 wc
1 giờ trước
Thông tin mô tả:
• Vị trí: Hẻm xe tải vài căn ra mặt tiền, 5p đến City Land
• Kết cấu: 2 Tầng (Trệt lầu). 1 PN dưới trệt, có thể làm thêm 3PN. Xây được 5 Tầng
• Khu VIP an ninh dân trí cao. Phù hợp ở hoặc vừa ở vừa kinh doanh, cho thuê VP, khai thác CHDV,...
• Pháp lý chuẩn. Sổ hồng riêng chính chủ 1 đời
☎️09.3993.5282 c.all/z.alo
• Kết cấu: 2 Tầng (Trệt lầu). 1 PN dưới trệt, có thể làm thêm 3PN. Xây được 5 Tầng
• Khu VIP an ninh dân trí cao. Phù hợp ở hoặc vừa ở vừa kinh doanh, cho thuê VP, khai thác CHDV,...
• Pháp lý chuẩn. Sổ hồng riêng chính chủ 1 đời
☎️09.3993.5282 c.all/z.alo
Tìm kiếm theo từ khóa
Video & Hình ảnh:
Thông tin chi tiết
| Danh mục | Bán nhà riêng TP HCM |
| Giấy tờ pháp lý | Sổ Đỏ |
| Số tầng | 2 tầng |
| Chiều ngang | 63 m |
| Chiều rộng (chiều sâu) | 16 m |
| Diện tích | 90 m2 |
Thông tin khác
| Loại tin đăng | Miễn phí |
| Ngày cập nhật | |
| Ngày hết hạn | |
| Phòng ngủ | 3 |
| Nhà tắm | 2 |
| Độ rộng đường | 6 m |
Lưu ý
Bạn đang xem tin đăng "Bán đất tặng biệt thự cấp 3 - chính chủ 1 đời - hxt - nguyễn văn lượng vip gò vấp - 90m2 - thông số chuẩn (6.3 x 15.5) - nhĩnh 11 tỷ - nhanh mới kịp", có mã số #318200, được cập nhật . Thông tin rao vặt là do người đăng tin đăng tải toàn bộ thông tin. Chúng tôi hoàn toàn không chịu trách nhiệm về bất cứ thông tin nào liên quan đến các thông tin này. Hãy thông báo cho chúng tôi nếu tin này không hợp lệ.
Phản ánh / Báo xấu