♪ lô góc 3 mặt kiệt nguyễn tất thành, 80m2, ngang 6m, c4, 2.25 tỷ
nguyễn tất thành, Phường Hòa Hiệp Nam, Quận Liên Chiểu, Đà Nẵng
2 tỷ 250 triệu
80 m2 (6x15)
2 pn
1 wc
08-05-2026
Thông tin mô tả:
♪ Lô Góc 3 mặt Kiệt Nguyễn Tất Thành, 80m2, ngang 6m, C4, 2.25 tỷ+ Bán nhà lô góc 3 mặt thoáng, kiệt Nguyễn Tất Thành, Hòa Hiệp Nam, Kiệt vào 5m, trước nhà 3m.+ DT 80m2, ngang 6m, nở hậu, hiện có nhà C4 sạch sẽ.+ Giá bán 2.25 tỷLH Ngay, TLCC
Tìm kiếm theo từ khóa
Video & Hình ảnh:
Thông tin chi tiết
| Danh mục | Bán nhà riêng Đà Nẵng |
| Giấy tờ pháp lý | Sổ Hồng |
| Số tầng | 1 tầng |
| Chiều ngang | 6 m |
| Chiều rộng (chiều sâu) | 15 m |
| Diện tích | 80 m2 |
Thông tin khác
| Loại tin đăng | Miễn phí |
| Ngày cập nhật | |
| Ngày hết hạn | |
| Phòng ngủ | 2 |
| Nhà tắm | 1 |
| Độ rộng đường | 3 m |
Lưu ý
Bạn đang xem tin đăng "♪ lô góc 3 mặt kiệt nguyễn tất thành, 80m2, ngang 6m, c4, 2.25 tỷ", có mã số #319830, được cập nhật . Thông tin rao vặt là do người đăng tin đăng tải toàn bộ thông tin. Chúng tôi hoàn toàn không chịu trách nhiệm về bất cứ thông tin nào liên quan đến các thông tin này. Hãy thông báo cho chúng tôi nếu tin này không hợp lệ.
Phản ánh / Báo xấu