Cực hiếm đất bình chiểu thủ đức ngang 9m – 170m² có 11 phòng trọ – dòng tiền gần 20 triệu/tháng – 6 tỷ
Đường Tỉnh lộ 43, Phường Bình Chiểu, Quận 9 (TP Thủ Đức), TP HCM
6 tỷ
170 m2 (9x18)
11 pn
11 wc
18 giờ trước
Thông tin mô tả:
???? 170M² NGANG 9M – DÀI 18M - 11 PHÒNG TRỌ DÒNG TIỀN GẦN 20TR/THÁNG – HẺM XE HƠI - CHỈ 6 TỶ ~30TR/M2.
+ Giá chỉ hơn 30tr/m², rẻ hiếm khu Bình Chiểu – Thủ Đức, khó tìm sản phẩm thứ 2 ngang 9m.
+ Sẵn 11 phòng trọ khai thác gần 20 triệu/tháng, mua là có thu nhập ngay không cần chờ.
+ Ngay KCN Linh Trung 2 – Chợ đêm Linh Trung, nhu cầu thuê luôn cao, ít khi trống phòng.
+ Kết nối nhanh Tỉnh Lộ 43 – Quốc lộ 13, Vành đai 2, Chợ Nông Sản Thủ Đức.
* Full thổ cư – SHR – không quy hoạch, cực hợp giữ tiền hoặc xây CHDV lâu dài.
+ Giá chỉ hơn 30tr/m², rẻ hiếm khu Bình Chiểu – Thủ Đức, khó tìm sản phẩm thứ 2 ngang 9m.
+ Sẵn 11 phòng trọ khai thác gần 20 triệu/tháng, mua là có thu nhập ngay không cần chờ.
+ Ngay KCN Linh Trung 2 – Chợ đêm Linh Trung, nhu cầu thuê luôn cao, ít khi trống phòng.
+ Kết nối nhanh Tỉnh Lộ 43 – Quốc lộ 13, Vành đai 2, Chợ Nông Sản Thủ Đức.
* Full thổ cư – SHR – không quy hoạch, cực hợp giữ tiền hoặc xây CHDV lâu dài.
Tìm kiếm theo từ khóa
Video & Hình ảnh:
Thông tin chi tiết
| Danh mục | Bán nhà riêng TP HCM |
| Giấy tờ pháp lý | Sổ Đỏ |
| Số tầng | 1 tầng |
| Chiều ngang | 9 m |
| Chiều rộng (chiều sâu) | 18 m |
| Diện tích | 170 m2 |
Thông tin khác
| Loại tin đăng | Miễn phí |
| Ngày cập nhật | |
| Ngày hết hạn | |
| Phòng ngủ | 11 |
| Nhà tắm | 11 |
| Độ rộng đường | 4 m |
Lưu ý
Bạn đang xem tin đăng "Cực hiếm đất bình chiểu thủ đức ngang 9m – 170m² có 11 phòng trọ – dòng tiền gần 20 triệu/tháng – 6 tỷ", có mã số #320589, được cập nhật . Thông tin rao vặt là do người đăng tin đăng tải toàn bộ thông tin. Chúng tôi hoàn toàn không chịu trách nhiệm về bất cứ thông tin nào liên quan đến các thông tin này. Hãy thông báo cho chúng tôi nếu tin này không hợp lệ.
Phản ánh / Báo xấu