♥ mặt tiền huỳnh tấn phát đường 10.5m cạnh 4 trường đại học, giá đầu tư.
Đường Huỳnh Tấn Phát, Phường Hòa Cường Nam, Quận Hải Châu, Đà Nẵng
13 tỷ 980 triệu
98 m2 (5x19.5)
4 pn
2 wc
17 giờ trước
Thông tin mô tả:
♥ Mặt Tiền Huỳnh Tấn Phát đường 10.5m cạnh 4 trường Đại Học, Giá Đầu Tư.
+ Bán nhà Mặt Tiền đường Huỳnh Tấn Phát, đường 10.5m Hòa Cường, Hải Châu, ngay giữa khu vực 4 trường Đại Học lớn, Chợ Đầu Mối,...
+ DT: 98m2, ngang 5m, 2 tầng cứng cáp, MBKD, 4 PN…
+ Giá bán 13.xx tỷAlo Gấp
+ Bán nhà Mặt Tiền đường Huỳnh Tấn Phát, đường 10.5m Hòa Cường, Hải Châu, ngay giữa khu vực 4 trường Đại Học lớn, Chợ Đầu Mối,...
+ DT: 98m2, ngang 5m, 2 tầng cứng cáp, MBKD, 4 PN…
+ Giá bán 13.xx tỷAlo Gấp
Tìm kiếm theo từ khóa
Video & Hình ảnh:
Thông tin chi tiết
| Danh mục | Bán nhà mặt phố Đà Nẵng |
| Giấy tờ pháp lý | Sổ Hồng |
| Số tầng | 2 tầng |
| Chiều ngang | 5 m |
| Chiều rộng (chiều sâu) | 20 m |
| Diện tích | 98 m2 |
Thông tin khác
| Loại tin đăng | Miễn phí |
| Ngày cập nhật | |
| Ngày hết hạn | |
| Phòng ngủ | 4 |
| Nhà tắm | 2 |
| Độ rộng đường | 11 m |
Lưu ý
Bạn đang xem tin đăng "♥ mặt tiền huỳnh tấn phát đường 10.5m cạnh 4 trường đại học, giá đầu tư.", có mã số #321054, được cập nhật . Thông tin rao vặt là do người đăng tin đăng tải toàn bộ thông tin. Chúng tôi hoàn toàn không chịu trách nhiệm về bất cứ thông tin nào liên quan đến các thông tin này. Hãy thông báo cho chúng tôi nếu tin này không hợp lệ.
Phản ánh / Báo xấu