♪ lô góc mt trần phú, ngay chợ hàn, bạch đằng, 158m2, ngang 5.4m, giá sập hầm
Đường Trần Phú, Phường Hải Châu II, Quận Hải Châu, Đà Nẵng
17 tỷ
158 m2 (54x30)
6 pn
6 wc
8 giờ trước
Thông tin mô tả:
♪ Lô Góc MT Trần Phú, ngay Chợ Hàn, Bạch Đằng, 158m2, ngang 5.4m, Giá Sập Hầm
+ Bán nhà lô góc Mặt Tiền Trần Phú ngay Chợ Hàn, Bạch Đằng, khu Kinh Doanh Sầm Uất nhất, Giá trị thực, Vị trí đẳng cấp hàng đầu Đà Nẵng.
+ DT 158m2, ngang 5.4m, 5 tầng kiên cố, đang kinh doanh cực tốt.
+ Giá chỉ 17 tỷ, rẻ hơn thị trường 30-40%
Alo Gấp
+ Bán nhà lô góc Mặt Tiền Trần Phú ngay Chợ Hàn, Bạch Đằng, khu Kinh Doanh Sầm Uất nhất, Giá trị thực, Vị trí đẳng cấp hàng đầu Đà Nẵng.
+ DT 158m2, ngang 5.4m, 5 tầng kiên cố, đang kinh doanh cực tốt.
+ Giá chỉ 17 tỷ, rẻ hơn thị trường 30-40%
Alo Gấp
Tìm kiếm theo từ khóa
Video & Hình ảnh:
Thông tin chi tiết
| Danh mục | Bán nhà mặt phố Đà Nẵng |
| Giấy tờ pháp lý | Sổ Hồng |
| Số tầng | 5 tầng |
| Chiều ngang | 54 m |
| Chiều rộng (chiều sâu) | 30 m |
| Diện tích | 158 m2 |
Thông tin khác
| Loại tin đăng | Miễn phí |
| Ngày cập nhật | |
| Ngày hết hạn | |
| Phòng ngủ | 6 |
| Nhà tắm | 6 |
| Độ rộng đường | 11 m |
Lưu ý
Bạn đang xem tin đăng "♪ lô góc mt trần phú, ngay chợ hàn, bạch đằng, 158m2, ngang 5.4m, giá sập hầm", có mã số #320947, được cập nhật . Thông tin rao vặt là do người đăng tin đăng tải toàn bộ thông tin. Chúng tôi hoàn toàn không chịu trách nhiệm về bất cứ thông tin nào liên quan đến các thông tin này. Hãy thông báo cho chúng tôi nếu tin này không hợp lệ.
Phản ánh / Báo xấu