♥ mặt tiền nguyễn hữu thọ, 120m2, nhỉnh 13 tỷ
Phường Khuê Trung, Quận Cẩm Lệ, Đà Nẵng
13 tỷ 200 triệu
120 m2 (5x24)
2 pn
1 wc
1 ngày trước
Thông tin mô tả:
♥ Mặt Tiền Nguyễn Hữu Thọ, 120m2, nhỉnh 13 tỷ
+ Bán nhà Mặt Tiền Nguyễn Hữu Thọ đoạn Lê Đại Hành – Cách Mạng Tháng 8, kinh doanh cực tốt.
+ DT 120m2, 5x24m, hiện nhà C4 đang cho thuê kinh doanh
+ Giá bán 13.2 tỷ
Alo Ngay
+ Bán nhà Mặt Tiền Nguyễn Hữu Thọ đoạn Lê Đại Hành – Cách Mạng Tháng 8, kinh doanh cực tốt.
+ DT 120m2, 5x24m, hiện nhà C4 đang cho thuê kinh doanh
+ Giá bán 13.2 tỷ
Alo Ngay
Tìm kiếm theo từ khóa
Video & Hình ảnh:
Thông tin chi tiết
| Danh mục | Bán nhà mặt phố Đà Nẵng |
| Giấy tờ pháp lý | Sổ Hồng |
| Số tầng | 1 tầng |
| Chiều ngang | 5 m |
| Chiều rộng (chiều sâu) | 24 m |
| Diện tích | 120 m2 |
Thông tin khác
| Loại tin đăng | Miễn phí |
| Ngày cập nhật | |
| Ngày hết hạn | |
| Phòng ngủ | 2 |
| Nhà tắm | 1 |
| Độ rộng đường | 21 m |
Lưu ý
Bạn đang xem tin đăng "♥ mặt tiền nguyễn hữu thọ, 120m2, nhỉnh 13 tỷ", có mã số #322146, được cập nhật . Thông tin rao vặt là do người đăng tin đăng tải toàn bộ thông tin. Chúng tôi hoàn toàn không chịu trách nhiệm về bất cứ thông tin nào liên quan đến các thông tin này. Hãy thông báo cho chúng tôi nếu tin này không hợp lệ.
Phản ánh / Báo xấu