♪ mt đường 5.5m gần chợ hòa cường, 73m2, ngang 5.2m, 4 tầng đúc cứng, thoáng mát, 9 tỷ
Đường Dương Thưởng, Phường Hòa Cường Bắc, Quận Hải Châu, Đà Nẵng
9 tỷ
73 m2 (52x14)
6 pn
4 wc
18-03-2026
Thông tin mô tả:
♪ MT Đường 5.5m gần Chợ Hòa Cường, 73m2, ngang 5.2m, 4 tầng đúc cứng, thoáng mát, 9 tỷ+ Bán nhà Mặt Tiền đường Dương Thưởng, bán kính 200m tiện ích full: đi bộ ra Chợ Hòa Cường, Công viên, trường học… khu dân trí cao, văn minh, sạch đẹp, yên bình.+ Đường trước nhà 5.5m lề 3m, Ô tô đậu đỗ 2 chiều, trước nhà đậu 3 ô tô thoải mái ko phiền ai.+ DT: 73m2, ngang 5.2m, vuông đẹp, 2 mặt thoáng (đường luồn bên hông), 3 tầng 1 lửng đúc, tường 20cm cứng ngắc, có thể lên thêm tầng, 6PN, 3WC siêu rộng, sân phơi sau, sân thượng trước trồng cây, CF thể dục…, P thờ riêng. Cầu thang thoải rất dễ di chuyển.+ Nhà chính chủ lâu năm+ Giá bán 9 tỷLH Ngay
Tìm kiếm theo từ khóa
Video & Hình ảnh:
Thông tin chi tiết
| Danh mục | Bán nhà mặt phố Đà Nẵng |
| Giấy tờ pháp lý | Sổ Hồng |
| Số tầng | 4 tầng |
| Chiều ngang | 52 m |
| Chiều rộng (chiều sâu) | 14 m |
| Diện tích | 73 m2 |
Thông tin khác
| Loại tin đăng | Miễn phí |
| Ngày cập nhật | |
| Ngày hết hạn | |
| Phòng ngủ | 6 |
| Nhà tắm | 4 |
| Độ rộng đường | 6 m |
Lưu ý
Bạn đang xem tin đăng "♪ mt đường 5.5m gần chợ hòa cường, 73m2, ngang 5.2m, 4 tầng đúc cứng, thoáng mát, 9 tỷ", có mã số #308308, được cập nhật . Thông tin rao vặt là do người đăng tin đăng tải toàn bộ thông tin. Chúng tôi hoàn toàn không chịu trách nhiệm về bất cứ thông tin nào liên quan đến các thông tin này. Hãy thông báo cho chúng tôi nếu tin này không hợp lệ.
Phản ánh / Báo xấu