Căn góc đường 2/9, hải châu, 65m2, 2 khối nhà, thu nhập 20tr/tháng, 7.65 tỷ
Phường Hòa Cường Nam, Quận Hải Châu, Đà Nẵng
7 tỷ 650 triệu
65 m2 (7x9)
9 pn
10 wc
22 giờ trước
Thông tin mô tả:
Siêu phẩm căn góc trung tâm Hải Châu, vị trí đắc địa đường 2/9 thông Đào Trí, khu vực kinh doanh sầm uất, cực kỳ hiếm trên thị trường.
Thông tin chi tiết:
Diện tích: 65m2
Căn góc thoáng đẹp, nhìn thẳng ra trục đường lớn
Cách đường chính chỉ 10m, giao thông thuận tiện
Kết cấu đặc biệt gồm 2 khối nhà riêng biệt:
Nhà cấp 4 gác lửng xây dựng kiên cố, đang ở ổn định
Tòa nhà 4 tầng, cầu thang riêng biệt, khai thác cho thuê hiệu quả
Công năng sử dụng:
Tổng 9 phòng ngủ, 10 nhà vệ sinh
Có phòng khách, phòng thờ đầy đủ
Thiết kế tối ưu vừa ở vừa kinh doanh
Dòng tiền:
Thu nhập ổn định khoảng 20 triệu/tháng
Đang cho thuê kín phòng, có thể khai thác ngay
Ưu điểm nổi bật:
Vị trí trung tâm Hải Châu, kh
Thông tin chi tiết:
Diện tích: 65m2
Căn góc thoáng đẹp, nhìn thẳng ra trục đường lớn
Cách đường chính chỉ 10m, giao thông thuận tiện
Kết cấu đặc biệt gồm 2 khối nhà riêng biệt:
Nhà cấp 4 gác lửng xây dựng kiên cố, đang ở ổn định
Tòa nhà 4 tầng, cầu thang riêng biệt, khai thác cho thuê hiệu quả
Công năng sử dụng:
Tổng 9 phòng ngủ, 10 nhà vệ sinh
Có phòng khách, phòng thờ đầy đủ
Thiết kế tối ưu vừa ở vừa kinh doanh
Dòng tiền:
Thu nhập ổn định khoảng 20 triệu/tháng
Đang cho thuê kín phòng, có thể khai thác ngay
Ưu điểm nổi bật:
Vị trí trung tâm Hải Châu, kh
Tìm kiếm theo từ khóa
Video & Hình ảnh:
Thông tin chi tiết
| Danh mục | Bán nhà riêng Đà Nẵng |
| Giấy tờ pháp lý | Sổ Hồng |
| Số tầng | 4 tầng |
| Chiều ngang | 7 m |
| Chiều rộng (chiều sâu) | 9 m |
| Diện tích | 65 m2 |
Thông tin khác
| Loại tin đăng | Miễn phí |
| Ngày cập nhật | |
| Ngày hết hạn | |
| Phòng ngủ | 9 |
| Nhà tắm | 10 |
| Độ rộng đường | 3 m |
Lưu ý
Bạn đang xem tin đăng "Căn góc đường 2/9, hải châu, 65m2, 2 khối nhà, thu nhập 20tr/tháng, 7.65 tỷ", có mã số #310653, được cập nhật . Thông tin rao vặt là do người đăng tin đăng tải toàn bộ thông tin. Chúng tôi hoàn toàn không chịu trách nhiệm về bất cứ thông tin nào liên quan đến các thông tin này. Hãy thông báo cho chúng tôi nếu tin này không hợp lệ.
Phản ánh / Báo xấu